Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

14/09/2009:ใครรู้จัก dejawu^^

<< < (2/3) > >>

puypuy:
^
^
^
^
^
^
เหมือนข้างบนบอกนะค่ะ

แต่เพลงเพราะมากเลยนะ  โทโมะน่ารักมาก  อิอิ

dew_16:
ชื่อเพลง คล้ายๆของ ss501 เลยแหะ

และ mv เราดูงงมากเลยแต่พอดูหลายๆรอบก็เข้าใจ

หุหุ กว่าจะทำความเข้าใจได้ปาไปหลายนาทีเหมือนกัน

leeonalove:
เพราะไม่มีเขื่อน  จองเบ  และ  เคนตะ ;D

HoMii3z:
เพลงของป๊อปปี้ ก่า โทโมะ ใช่มะ

ที่ร้องว่า  เขาตัวจิงแล้วฉันมันตัวอะไร

ใช่มะๆ

Piloty Potter:
คำตอบเหมือนน้องป้อนแหละค่ะ เค้าเรียกว่า 2High(น่าจะใช่นะคะ)

เพลงเพราะดีนะเราว่า MV เค้าสุดยอดจริงๆ

ป๊อปปี้กับโทโมะก็น่ารัก เก่งกันทั้งคู่เลย :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version