Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

[11/7/0/2009] :: ใครชอบหรือรู้จัก Backstreet Boys

(1/4) > >>

prawmoko:
ใครชอบหรือรู้จัก Backstreet Boys บ้างคะ

ขอคำติชมหน่อยว่า วงนี้เขาเป็นอย่างไร ร้องเพราะ หรือหลากหลาย

และใครที่ชอบถามหน่อยค่ะว่า ชอบใคร   :-\

【M♥szii'z】™:
ไม่รู้จักอ่าค่ะ  :-X

รอ คนต่อไปแล้วกันเนอะ

^^

I My Me Mine:
คนต่อไปก็ไม่รู้อีกอ่ะครับ

รอคนต่อไปอีกนะ

:D

นักดนตรี ประเทศไหนหรอ

~NeroTheCherodingerCats~:
ชอบเพลงเค้าอ่ะครับ ส่วนตัวนักร้องผมเฉยๆอ่ะนะ เหอะๆๆๆ ^^""

ปล. รบกวนอ่านและทบทวนกฎบอร์ดด้วยนะครับ

PON EILEEN SNAPE:
เป็นนักร้องของประเทศสหรัฐอเมริกา ค่ะ เค้าร้องเพลงเพราะมากๆ ยิ่งเพลง  I Want It That Away สุดยอดมากๆค่ะ และพวกเค้าถือว่า

เป็นวงบอยแบนด์แนวป็อบร็อก  ที่โด่งดังมาก กลุ่มนึงเลยนะค่ะ  ส่วนตัวเราชอบ ทุกคนค่ะ  อดีตมีอยู่ 5 คน ปัจจุบัน เหลือ 4 คน เองค่ะ อิอิ  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version