Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

"12/06/09 + [EN - Movie] ข่าวคราว Twilight 2 จูบกลางกองถ่าย .."

<< < (2/6) > >>

mymun_vinsent:
สนับสนุนให้ดูภาพยนต์เรื่องนี้ตั้งแต่ Twilight, New Moon, Eclipse and Breaking Dawn ที่จะตามมาอย่างแน่นอนกันเลยค่ะ
(เพราะตัวเองก็ตั้งใจไปดู New Moon วันแรกที่เข้าเหมือนกันหละ ^^ แม้ภาค 2 นี้หมาป่าเจคจะเด่นกว่าเอ็ดเวิร์ดอันเป็นที่ขัดเคืองเล็กๆ ก็ตาม)
ปลื้มหลายๆ อย่างๆ นางเอกสวย พระเอกหล่อ เรื่องสนุกน่ารักและชวนให้เพ้อฝันขนาดนี้ ยังจะมีอะไรไม่น่าดูอีกหละ~

ไม่รู้นะเท่าที่อ่านหนังสือมา เรื่องนี้แตกต่างจากหนังสือและหนังแวมไพร์เรื่องอื่นๆ
แน่นอนค่ะคุณนายว่าไม่เหมือนวุ่นนักฯ ของพี่นิลเธอแน่ อ่านๆ ไปแล้วจะรู้ว่าไม่เหมือนเลย
(แม้ธีมของเรื่องดูเผินๆ จะคล้ายกันก็เถอะ แต่จุดพีคของเรื่องตรง BreakingDawn นี่ไม่ผิดหวังแหละ ^^)

ขอบคุณฟลุ๊คฟลิคมากค่ะ หายไปนานเลย ดีใจที่กลับมาดูและห้องหนังนะคะ ^^

aunza4701:
อยากลองดูจังครับ

ว่าจะสนุกไหม

tew8540:
ก็อยากดูเหมือนกันนะ

แต่ตอนนี้ อยาก ดู Harry potter มากกว่าอ่า

รอมา 2  ปีกว่าๆๆได้ล่ะ :D :)

c я σ s s™:
โรเบิร์ตน่ารักที่สุด  :-*

pinkky_love:
อยากดู Twilight มากมายค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version