Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

21-1-52 : SHINee - [Update 22/07/53]

<< < (3/17) > >>

mymun_vinsent:
คนที่เอาผมมาปิดลูกกะตา(วิบัติ) ข้างเดียวนั่นใครอ่ะคะ อย่าบอกนะว่าคือแทม  :-X

ขอบคุณทึกค่ะ

~OrenjI~:
สงสัยต้องไปหามาดูบ้างซ่ะแล้ว  ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

*S [o] u l M ★ t e.:
แค่เห็นรูปก็ฮาแล้วอ่า แทมชุดหน้าทำทรงนี้เลย รับรองกลับมาฮิตอีกแน่ๆ 555

ขอบคุณทึกกี้ฮะ ไปจกคลิปมาดูก่อน อิอิ  ;D

✖ Undertaker™:
GMMInter เอาใจแฟนคลับ ชายนี่ (SHINee) แจกลายเซ็นพร้อมปฏิทิน 2009 SHINee CalendaR
เขียนเมื่อ 8 กุมภาพันธ์ 2552 เวลา 22:44:25 น.

8 กุมภาพันธ์ 2552 เวลา 18.00 น. สยามดิสคัฟเวอรี่พลาซ่า สยามดิสคัฟเวอรี่ : GMMInter จัดกิจกรรมแจกลายเซ็นให้กับบรรดาแฟนคลับนูน่าชาวไทย โดยจะเปิดโอกาสให้กับผู้โชคดีที่สั่งซื้อปฏิทิน 2009 SHINee CalendaR จำนวน 650 คนแรกที่มาจับจองสินค้าภายในช่วงกลางวันที่ผ่านมา

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย

*S [o] u l M ★ t e.:
อ่าาา อยากได้ปฎิทินน้องๆ 555

รูปที่ 3 แอบตกใจนึกว่าชายนี่ๆจริงๆ 555

เต้าหู้น่ารักอ่ะ  :-*

ขอบคุณทึกกี้สำหรับข่าวค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version