Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

21-01-09 !!>> **SUPER JUNIOR** [UP - 17/08/10]

<< < (2/41) > >>

゙|B@BY★the.kim:
รักพี่ ๆ ทั้ง 13 มาก ๆ เลยคะ ^^

*S [o] u l M ★ t e.:
หูวววว บ้านเอสเจเสร็จแล้ว อิอิ

ส่วนเรื่องข่าว มันก็ต้องมีเป็นธรรมดา

อยู่ที่ว่าจะขอเขาหรือยังแค่นั้นเอง ^^

ปล.อีโมใหม่ :D

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
เห็นข่าวนี้นานแล้วแต่ไม่เอามาเจิม เพราะมันเป็นข่าวไม่ดี T^T

แต่ก็ฟังแล้ว U เพราะกว่าเยอะ แค่ทำนองเหมือนเป๊ะ!

อยากให้มีเพลงเดียวในโลก T^T

✖ Undertaker™:
26/01/2009 :: [translate] HeeChul's Cyworld 2009.01.13 21:28

Title : 마 스 크 希 (หน้ากากฮี)

ฮี

글자가 박혀있는 마스크
ใส่หน้ากากที่มีอักษร ฮี

역시나 고콩컬쳐가 수고해주셨다(_ _)(-_-)
อันที่จริงแล้ว ทีมสไตล์ลิส(ทีมดูแลเสื้อผ้าหน้าผม) ทำงานกันอย่างหนัก (_ _)(-_-)

내 모든 것엔 希가 들어가 있어야 한다며 들볶았기에..
ผมบอกว่า ผมอยากให้ของใช้ต่างๆ ทั้งหมดของผมมีคำว่า ฮี ติดอยู่..

개굿(&ordm;ㅁ &ordm; )=b
เกะ กู๊ด (เยี่ยม เจ๋ง สุดยอด อะไรประมาณนั้น) (&ordm;ㅁ &ordm; )=b

저 마스크를 끼자마자
พอผมใส่หน้ากาก

제이&정모 : 푸하하하하하!!!!!!!!!!!!!!!!!!
เจย์กับจองโม : ฟู่ ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า!!!!!!!!!!!!

나 : 아 XX!! 숨 개막혀..
ผม : อ่า XX!! หายใจไม่ออกอ่ะ

영춘 : 역시 형은 제정신이 아니야.. 약물 검사 해봐야돼..
ยองชุน(หมีคัง ได้ข่าวว่าชื่อยองอุน แต่ไปเรียกเค้าว่ายองชุน) : ฮยอง สภาพจิตดีอยู่มั้ย ..นายควรจะไปตรวจดูสักหน่อยนะ..

정모 : 형 무슨 만화책에 나오는 폭주족 같애요ㅋㅋㅋㅋㅋㅋ
จองโม : ฮยอง ดูเหมือนพวกแก๊งซิ่งมอเตอร์ไซด์ในหนังสือการ์ตูนเลยอ่ะ คิคิคิคิคิ

나 : 그럼 폭주족한테 맞아라 퍽! 퍽!
ผม : งั้นนายก็รอโดนพวกแก๊งซิ่งมอเตอร์ไซด์ตีหัวอยู่นะสิ ป๊อก! ป๊อก!

제이 : 니 팬들이 다 마스크에 그거 새기고 오는거 아냐?ㅋ
เจย์ : จะให้แฟน ๆ ของนายมาใส่หน้ากากที่มีชื่อของนายอยู่งั้นหรอ? คิ

나 : 개굿!!..................아 말시키지마.. 숨 막혀..(-┏)
ผม : เจ๋ง !!....................อ่า อย่าชวนชั้นคุยสิ..หายใจไม่ออก.. (-┏)

希 브랜드를 내야겠다
ผมควรจะสร้างแบรนด์ ฮี

지금도 엄청난 인기로 希가 새겨져 있는 제품들이 시중에서
판매되고 있..............을리 없다(-┏)
ตอนนี้สินค้าที่ตกแต่งด้วย ฮี แบรนด์ได้ออกวางขายและได้รับความนิยมมาก
ขายอยู่ข้างถนน…………..มันเป็นไปไม่ได้หรอก (-┏)

Credit : HeeChul's Cyworld
Translate : http://tomozuki1.exteen.com
***Take Out With Full Credit***

mymun_vinsent:
^
^
ทรานด้านบน ==' เจ้ชอลเป็นอะไรมากไหมคะเนี่ยะ   :-X

ขอบคุณค่ะ

ปล. รูป 13 หนุ่ม ทำไมรู้สึกว่าจะขาดไปคนหนึ่งอ่ะคะออยลี่ เขาจ้องจะเมนท์อยู่หลายทีแล้ว แต่เห็นลงไม่ครบเลยไม่เมนท์
แต่รอหลายวันแล้วรูปหนุ่มคนที่ 13 ก็ยังไม่มา แต่ข้าน้อยจำไม่ได้ว่าใครหายไป =='  ???

*ดิท*
รู้แล้ว ตาฉ่อยหายไปนี่เอง ออยลี่ลืมฉ่อย  8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version