ผู้เขียน หัวข้อ: 07/03/52 : ปรับเปลี่ยนรายละเอียดการสมัครเข้าร่วมกิจกรรม Hogwarts School !  (อ่าน 58480 ครั้ง)

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
ถึง ผู้วิเศษชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ ทุกๆท่าน !!!

ช่วงเวลาที่ผ่านมานี้ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ได้ทำการหาแนวทาง รวมถึงวิธีการในการรับสมัครผู้เข้าร่วมกิจกรรม รวมถึงขั้นตอนการคัดนักเรียนเข้าในแต่ละบ้าน โดยก่อนหน้านี้ทางเว็บไซต์ฯได้วางแผนว่าจะมีการคัดนักเรียนในแบบสุ่ม ซึ่งจะมีความสะดวกในส่วนของจำนวนนักเรียนที่จะสามารถเข้าร่วมได้มากขึ้น และ สามารถเข้าร่วมสนุกกันได้ในทันทีที่เปิดกิจกรรม แต่จากการประชุมในส่วนทีมงาน Hogwarts School ด้วยกันสรุปว่า ตอนนี้ได้มติใหม่แล้วครับ โดยทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ จะกลับไปใช้การคัดเลือกนักเรียนเข้าในแต่ละบ้านโดยใช้คำถามทางจิตวิทยาเช่นเดิม และ จะจำกัดจำนวนของผู้เข้าร่วมกิจกรรมเป็นรุ่นๆไปครับ

สำหรับจำนวนการรับสมัครผู้เข้าร่วมกิจกรรมนั้น ยังไม่ลงตัวงแน่ชัดครับว่าจะรับบ้านละกี่คน และ จำนวนทั้งหมดเราจะรับเท่าไหร่ต่อรุ่นๆนึง ซึ่งถ้ามีความคืบหน้าเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบผ่านเว็บไซต์หลักของกิจกรรมนะครับ

--------------------------------------------------------------------------------

Potter Story 'Soft
Potter Story Web : V5.0 Disign By Danny : 2007-2009
E-mail : Webmaster@Potterstoryweb.com MSN : Potterstoryweb@hotmail.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 มีนาคม 2009, 07:06:45 pm โดย 이혁재-슈퍼주니어 »
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

*~iQ-sunG~

• สควิบ
  • **
ขอบคุณนะครับ จะติดตามข่าวสารนะครับ

อยากทราบว่า ผู้ที่จะสมัครเข้าร่วมกิจกรรม Hogwarts School

ต้องเป็นพวกผู้วิเศษเท่านั้นหรอครับ..ขอบคุณครับ

paranoiiz

• บุคคลทั่วไป
ฮู้วว ว ตื่นเต้น
อยากเข้าใจจะขาด รอมาน๊าน นาน

sj..LO♥€ _ ลีทึก By กัสเซน ๏_☺

• SJ คือ อ อ...THE ONE
  • มักเกิ้ล
  • *
  • ๏[-ิ_•ิ]๏ *กัสเซน ลีทึก ก ก ค๊ะ ●ω●
 :'(

สงสัยปีนี้คงมีคนสมัครเยอะ

คงจะเข้ายากแน่ๆๆๆๆๆ

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
รับทราบค่ะพี่แดน  ;)

angle potter

• ความมืดมิดจะถูกทำลายด้วย..แสงสว่าง
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
พี่ค่ะ ต้องเป็นผู้วิเศษเท่านั้นหรอค่ะ
แล้วมักเกิล จะเข้าได้ไหมค่ะ :'(
ความมืดทำให้เธอไม่เห็นฉันและความมืดของเธอนั้น ทำให้ฉันพบแสงสว่าง
แต่เมื่อแสงสว่างทำให้เธอเห็นทุกอย่างกระจ่าง ความสว่างจะพรากจากเราให้ห่างกันไปไกล ทุกที....ทุกที...

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
สรุปว่านร.รุ่นที่แล้วเป็นโมฆะฤา ?
แต่ซัมเมอร์นี้จะมีการเปิดรับนร. รุ่นใหม่
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
แล้วจะติดตามต่อไปค่ะ
เพราะคราวที่แล้วพลาดไป
ครั้งนี้จะไม่ให้พลาดอีกแล้ว คอยดูสิ!! >:(

Nightlady

• มักเกิ้ล
  • *
  • Twilight~
    • ++Western Music++

แล้วมักเกิ้ลตัวเล็ก ๆ อย่างข้าน้อย นี่

จะรับเข้าหรือเปล่าค่ะเนี่ย...

จะรอฟังข่าวนะค่ะ  ;)
I couldn’t live with myself if I ever hurt you.You don’t know how it’s tortured me.

nuknic

จะรอฟังข่าว่อไปนะคะ

จะพยามยามค่ะ :)

Animater

เมื่อไรจะได้เล่นน้าาา

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
เพื่อนๆทุกคนที่เป้นสมาชิกเว็บบอร์ด มี user กับ pass ก็มีสิทธิ์เข้าสมัครร่วมเล่นในกิจกรรมนี้ได้นะครับ ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

Animater

ีuser กับ pass ของบอร์ดหรอคะ
หรือว่าของคราวที่แล้ว?

~NeroTheCherodingerCats~

• Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
เอ่อ เฮียแดนฮะ แล้ว....สต๊าฟ...เข้าร่วมได้มั้ยครับ??

หรือว่าไม่ได้ ยังไงรบกวนหน่อยนะครับ

เมื่อมีการเริ่มต้นเรื่องราว...มันก็จะต้องมีจุดจบ
หากแต่ว่า...มันก็ขึ้นอยู่กับตัวคุณว่ามันจะจบยังไำง
แล้วคุณล่ะ อยากให้เรื่องราวของคุณจบแบบไหน??

MoVoLoW

โห กิจกรรมน่าสนใจแต่เราเขียนอะไรที่เป็นเรื่องเป็นราวกับเค้าไม่เป็นอ่ะ

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*

• ไม่จำเป็นต้องแสดงค.โง่ให้เห็น CLEAR ?
  • Staff - T
  • แอนิเมจัส
  • *
  • จะทำ จะพูด อะไร คิดซักนิดดีไหม?
    • nuuoil-suju.hi5.com
ซัมเมอร์นี้น้องมีเรียนอ่ะเฮีย - -+

แต่จะสมัครแน่นอนอ่ะ !!

**MY KIBUM  &  LADY GAGA**
กฏมีไว้ให้กระทำ หาได้มีไว้ประดับราศีไม่  ภาษาไทย ชัดเจน! 

loveharry

• หูไม่ตรงกับตา
  • มนุษย์หมาป่า
  • ♥ --> Bigbang --> SHINee ♥
อยากเข้าร่วมกิจกรรมจัง
จะติดตาม ข่าวสารต่อไปค่ะ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 มีนาคม 2009, 09:37:01 am โดย loveharry »
Thanks >>>  P♥tterst♥ryweb

parn_hp

• สควิบ
  • **
  • รัก H/G จ๊ะ
อยากเข้าเล่นจัง  อิอิ  :D

อยาก ดู HP6 Hl3P

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
เข้าใจเเล้วน่ะค่ะ
จะรอฟังต่อไปค่ะ

ham10067662

• อย่าเก่งต้องหาความรู้ใส่ตัว
  • มักเกิ้ล
  • *
    • www.hogwartsthai.com
ขอบคุณมากครับ

l3estcatzaas

น่าสนใจอ่า
แต่เราเพิ่งมาสมัครเว็บนี้เป็นครั้งแรกเอง

สงสัยคงไม่ได้เข้าร่วม ^^"

ham10067662

• อย่าเก่งต้องหาความรู้ใส่ตัว
  • มักเกิ้ล
  • *
    • www.hogwartsthai.com
อยากเล่นจัง

Ha mi

อยากสมัครมากๆ เลย :-* แล้วถ้าเปิดรับ จะแจ้งผ่านทาง E-mail มั๊ยค่ะ

Th!NK Fr!3NdLoVE !

คนข้างบน เราได้ข่าวว่า เค้าสมัครกันทางหน้าเว็บมิใช่เรอะคะ

Popcornpepper

แล้วสมาชิกใหม่ มีสิทธิ์เข้าร่วมการคัดเลือกด้วยหรือเปล่าครับ ( น่าจะมีนะ ฮิ ๆ ๆ )

p@kka

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
อยากเข้าร่วมด้วยจังเลย จะรอนะค่ะ อยากเข้า อยากเข้า
~ I Love Harry Potter ~

kam

น่าสนุกดี

buddy

ดีๆๆ เย้ๆๆ :) :D ;D

~Montri~

อยากเล่น รอไม่ไหวแล้ว
ขอให้เสร็จไวๆนะครับ
สู้ๆ  :D

ViruSz !

• มักเกิ้ล
  • *
 :D อยากสมัครงิ ขอบคุณค่า

The RainBow of Love @-@ Very Hot

SMF spam blocked by CleanTalk