ผู้เขียน หัวข้อ: 28/02/09: ถามเรื่องข้อความ หน้าบอร์ดครับ  (อ่าน 1923 ครั้ง)

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
28/02/09: ถามเรื่องข้อความ หน้าบอร์ดครับ
« เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 05:24:01 am »

งดการโพสข้อมูลจากเว็บแฟนไซต์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ อื่นๆลงในเว็บบอร์ดนะครับ !!!

เนื่อง จากก่อนหน้านี้เรามีปัญหาด้านการอ้างสิทธิ์ข้อมูล , งานแปล ฯลฯ ดังนั้นเพื่อไม่ให้เกิดข้อพิพาทซ้ำรอยเดิมแบบอดีตที่ผ่านๆมา ทางเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ขอความร่วมมือ " งดการโพสข้อมูลจากเว็บแฟนไซต์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ อื่นๆลงในเว็บบอร์ด พอตเตอร์ สตอร์รี่ ทุกกรณีเลยนะครับ " ในทางกลับกันหากเพื่อนๆต้องการนำข้อมูลส่วนหนึ่งส่วนในของเว็บไซต์ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ออกไปใช้งาน หรือ นำเสนอผ่านสื่อทุกรูปแบบ อย่าลืมลงที่มาให้กับครอบครัว พอตเตอร์ สตอร์รี่ ของพวกเราด้วยนะครับ งานจากบ้านของพวกเรายังไงช่วยรักษาสิทธิ์กันด้วยน้า....^^

คือว่า ผมไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ ช่วงเนื้อหาเเรกๆอ่ะครับ คือว่า เราห้ามนำข้อมูล ข้างนอกเข้าบอร์ด เเล้วถ้าจะเอาข้อมูลในบอร์ดออก ต้องมีเครดิตใช่ไหมครับ

ที่ผมเข้าใจ ถูกหรือเปล่าครับ รบกวนช่วยชี้เเนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 28/02/09: ถามเรื่องข้อความ หน้าบอร์ดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 05:27:29 am »
ถูกต้องแล้วค่ะ!!   แต่ข้อมูลจากข้างนอกที่ว่านั้นคือ บอร์ดแฮร์รี่อื่นในประเทศไทย
ส่วนจะเป็นบอร์ดแฮร์รี่ต่างชาติก็สามารถเอาลงได้ตามปกติฮ่ะ

==============================================================

ล็อคหัวข้อ วันเสาร์ที่ 21 มีนาคม 2552
~ Chicken_rengeR ~
Staff @ Potterstoryweb.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2009, 12:47:18 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

SMF spam blocked by CleanTalk