ผู้เขียน หัวข้อ: 13.02.10 เรื่องบอร์ดกีฬาครับ  (อ่าน 2486 ครั้ง)

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
13.02.10 เรื่องบอร์ดกีฬาครับ
« เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 10:51:38 am »
เอ่อ ขอกรุณาถามเรื่องบอร์ดเกี่ยวกับกีฬาเนี่ยมันอยู่ในหมวดหมู่อะไรครับ ใช่ ห้องนังเล่น หรือ ห้องน้ำรวม

รึเปล่าครับช่วยบอกให้ผม Get หน่อยนะครับ เพราะผมชอบกีฬาครับ

ช่วยเป็นที่พิจารณาด้วยนะครับ  :P

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 13.02.10 เรื่องบอร์ดกีฬาครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 12:57:38 pm »
ลักษณะกระทู้มันเป็นแบบไหนคะ ?

ถ้าเป็นการบอกเล่าบรรยากาศงานกีฬาสี  ให้ตั้งกระทู้ที่ห้องน้ำรวม

ถ้าเป็นข้อมูลกีฬาสี  เช่น  ประวัติความเป็นมา, เหตุผล, หรืออะไรได้ที่นำเสนอข้อมูล  ให้ตั้งที่ห้องนั่งเล่นคะ

* เพิ่มเติม *
หากกีฬาสีที่ว่า  เป็นกีฬาสีของชาวเอลฟ์ให้ตั้งที่ห้อง SJ
แต่ถ้าเป็นกีฬาสีแห่งชาติ  ไม่ต้องตั้งนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 กุมภาพันธ์ 2010, 01:07:03 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
Re: 13.02.10 เรื่องบอร์ดกีฬาครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 01:52:33 am »
ไม่ใช่กีฬาสีครับ แต่เป็น ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

เกี่ยวกับรายงานผลการแข่งขันแบบนี้อ่ะ

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2010, 02:58:03 pm »
ไม่ใช่กีฬาสีครับ แต่เป็น ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกครับ

เกี่ยวกับรายงานผลการแข่งขันแบบนี้อ่ะ
งั้นคงต้องขอเวลาปรึกษาแอดมินสัก 1 อาทิตย์ว่าควรจะจัดให้อยู่ในส่วนใดของบอร์ด

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2010, 12:19:13 pm »
ขอบคุณมากนะครับ

ยังไงก็ฝากไว้เป็นที่พิจรณาด้วยครับ  :D

~OrenjI~

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2010, 09:38:50 am »
แอดมินบอกให้เอาลงในห้องนั่งเล่นค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2010, 12:50:11 pm »
เหรอครับ ??? ขอบคุณมากๆครับ  :D

SMF spam blocked by CleanTalk