ผู้เขียน หัวข้อ: 08/05/52 สวัสดีครับน้องใหม่มีเรื่องรบกวน [อยากได้สกิน Hi5 สวยๆ]  (อ่าน 5374 ครั้ง)

forknacup

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
สวัสดีคับคือผมชื่อโฟล์คนะคับเป็นแฟนเฮรี่มาตั้งนานแล้วแต่เพิ่งมาเจอเว็บนี้ขอบอกว่าเว็บนี้สุดยอดครับ

แต่ก็มีเรื่องรบกวนอยู่เรื่อง1คือผมอยากได้สกินHI5สวยๆอะครับ

ยังไงก็ขอร้องเหล่าโปรแกรมเมอร์ผู้ใจบุญช่วยทำสกินให้ผมด้วยนะครับ

ขอบคุณคับ

*ย้ายมาไว้ห้องนี้นะคะ หาห้องลงยาก แต่คิดว่าห้องนี้ใกล้เคียงกับจุดประสงค์ของจขกท. มากสุดแล้ว ^^*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤษภาคม 2009, 09:54:52 am โดย mymun_vinsent »

MaGiC PiNk !!

• จงรีบทำในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำ ก่อนที่จะสายเกินไป
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • Love Harry 4 Ever
เข้าในกูเกิ้ลอ่ะค่ะ แล้วพิมพ์คำว่า code skin hi5 ค่ะ

แล้วลองเค้าเวปของ Zalim อ่ะค่ะ มันจะมีสกินแฮร์รี่อยู่อันหนึ่งค่ะ :D
Happy and Smile

Valentine014

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณค่ะ

หามาแล้ว ^^ :-*

De_PaKaPol

• ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
ขอบคุณจร้า  :D

Woolsston

• Woolsston
  • มักเกิ้ล
  • *
แต่งมากเกินไปก็ไม่ดี คอมค้าง hi5 อืด

Llorentelibas

• Llorentelibas
  • มักเกิ้ล
  • *
ใช่ครับ ควรใช้ให้เหมาะกับความเร็วเครื่องที่คุณใช้ดีกว่า

SMF spam blocked by CleanTalk