Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 130409 - ใครเหมาะจะเป็นคนที่แฮร์รี่แอบชอบแทนที่จะเป็นจินนี่ในภาค 6

(1/5) > >>

ministelmaki:
ป.ล.ไม่นับเนื้อหาจากภาคก่อนนะและอยากจะบอกอีกว่าตัวเลือกสุดท้ายเล่นๆนะ     :-* :-* :-*

30 DAY TOPIC LOCKED: 120509 1316uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

love_Ron:
เลือกเฮอร์ไมโอค่ะ ถ้าเป็นอย่างนั้น รอนก็อกหัก (ชอบใจ)

๕๕ แฮร์รี่ คงแปลกใจน่าดูเลยนะค่ะ :"D

p@kka:
เลือกเฮอร์ไมโอนี่

เพราะชอบเฮอร์ไมโอนี่

แต่ถ้าหากเฮอร์ไมโอนี่กับแฮร์รี่รักกัน

สงสัยรอนคงชอกช้ำใจน่าดูเลย 555+

แต่ถ้าเลือกคนสุดท้ายนี่โฮ้โฮ   :o  :o

ไม่อยากจะพูดเลย

Niiew:
เราเลือก ลูน่า  นะ น่ารักดีอ่ะ

ถึงจะนิสัยแปลก ๆ ไปหน่อยก็เถอะ  ;D

c я σ s s™:
เลือกโช แชงค่ะ!

เพราะถ้าเลือกเฮอร์ไมโอนี่ รอนก็ต้องเสียใจน่ะสิคะ :'(

ลาเวนเดอร์ก็ยังไงก็ไม่รู้--

ลูน่าก็ไม่เลวนะ ---แต่ไม่เอาดีกว่า--(เธอเป็นเพื่อนที่ดีของเขานะ!)

ศาสตราจารย์มักกอนนากัลเหรอ -- แปลกๆนะ :P

ดังนั้น -- โช แชงค่ะ! :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version