ผู้เขียน หัวข้อ: 22/01/09 ประกาศขอพักงานโดยไม่มีกำหนดของสตราฟ์ขวัญ  (อ่าน 3052 ครั้ง)

Federal Rascalov

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • อดีตสตราฟ์บอร์ด

ประกาศขอพักงานโดยไม่มีกำหนดจากสตราฟ์ขวัญถึงสตราฟ์ขวัญ(เอง)
เนื่องจากผมไม่มีเวลาว่างมากพอในการที่จะมาดูแลบอร์ดในส่วนต่างๆ จากการศึกษาอยู่มัธยมปลายที่กำลังจะเตรียมสอบเข้ามหาลัย
ด้วยประการเช่นนี้

"ยังไงผมก็ไม่หายไปไหนหรอกครับยังจะคงแวะๆมาดูบ้างแต่ไม่ลาขาดแน่นอนครับ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2009, 03:32:22 pm โดย Federal Rascalov »

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
Re: 22/01/09 ประกาศขอพักงานโดยไม่มีกำหนดของสตราฟ์ขวัญ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 10:55:10 am »
สู้ๆนะจ๊ะ น้องขวัญ  มหาวิทยาลัย+คณะที่น้องขวัญต้องการ ไม่ไกลเกินเอื้อมหรอกนะจ๊ะ  ;)

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
Re: 22/01/09 ประกาศขอพักงานโดยไม่มีกำหนดของสตราฟ์ขวัญ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 01:54:30 pm »
สู้ๆนะคะพี่ขวัญ  เป็นกำลังใจให้นะ  ^^  :D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

Mooky

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 2
  • เธอ(ทั้งคู่)สวยยยยยยยยยย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 05:02:42 pm »
สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้เอนท์ติดคณะที่อยากได้นะคะ :D
Live as if you were to die tomorrow,Learn as if you were to live forever.

SMF spam blocked by CleanTalk