Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 070711 - Harry Potter and the Deathly Hallows Part.II [กระทู้พูดคุย]

<< < (3/4) > >>

หมั่นโถว:
อยากบอกว่าตอนก่อนจะไปดูรู้สึกตื่นเต้น
แต่พอดูจบก็รู้สึกประทับใจ + ใจหายยังไงก็ไม่รู้
แต่อยากจะบอกว่าภาคนี้เป็นอะไรที่เพอร์เฟคสุดๆเลยค่ะ
ไม่มีหนังเรื่องไหนดูแล้วอินเท่าเรื่องนี้เลย
มันตั้งแต่ต้นเรื่องยันจบ
บอกได้คำเดียวว่า"สุดยอด"จริงๆค่ะ

ปล.พี่ยูเก็บรายละเอียดได้ครบดีจังเลยค่ะ อ่านแล้วเหมือนกับว่านั่งดูแฮร์รี่รอบสองเลย^^

love.hogwarts[HP]:
รักเรื่องนี้
ดูมาแล้ว สนุกมากก แต่7.2 เวลาหนังมันจบเร็วไปนะ มันรวบรัดไป
แต่สนุกค่ะ

ขอบคุณ เจเค ขอบคุณผู้สร้าง ขอบคุณนักแสดงทุกคน

buttercake:
ไปดูมาเมื่อวานค่ะ
รู้สึกประทับใจ เพราะหนังสนุกมาก และเป็นอะไรที่อลังการสุดๆ เพอร์เฟกต์มากๆ เลยค่ะ
แต่พอดูจบแล้วก็รู้สึกใจหาย เช่นเดียวกับหลายๆ คน
รู้สึกเหมือนกำลังจะจากกับเพื่อนที่รู้จักกันมาตั้งแต่เด็กๆ เรารู้สึกผูกพันกับเรื่องนี้จริงๆ นะ
แต่ต่อมาจะไม่มีให้ดูแล้ว (อยากให้มีภาคต่อจังTT)

แต่ยังไงก็จะรักแฮรี่ พอตเตอร์ตลอดไปนะ

yasi:
ชอบสเนป รักจริง อยากเจอคนแบบนี้บ้าง >:(

kattay123:
ชอบ ไหนฉากมากที่สุด

ส่วนตัวเราชอบทุกฉาก

แต่ที่ชอบมากที่สุดคืนฉาก ศ.มักกอนากัล เสกคาถาเรียกหุ่นแล้วพูดว่า

ฮอกวอทอยู่ในอัตราย วางกำลังให้รอบ ปกป้องพวกเรา ทำหน้าที่ของท่านต่อโรงเรียน

ทำให้เราทราบว่าทุกคนรักโรงเรียนไม่ให้ใครมาทำลาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version