ผู้เขียน หัวข้อ: 3/10/52 ,,เพื่อน ๆ ใน psw คนไหนที่เข้าเรียนที่ ชานชาลา ที่ 9 เศษ3ส่วน4บ้าง  (อ่าน 1178 ครั้ง)

harry_potter

• บุคคลทั่วไป
[hide]

[/color]

....เพื่อน ๆ คนไหนที่ปิดเทอมแล้วไม่มีอะไรทำก็ลอง ๆ ไปสมัครเรียนโรงเรียนนี้ดูนะค่ะ  ขอบอกว่าเหมือนในแฮรืรี่ มาก ๆ

ส่วนใครที่รอ   จะเรียนใน เว็บ พอตเตอร์ สตอรี่ก็ไม่เป็นไรนะค่ะ   แค่เอาข่าวมาบอกค่ะ  อยากรู้ว่าใครเรียนบ้าง ง ง

เพราะเราก็ขึ้นปี 2แล้ว  สนุกมากค่ะทีได้เรียนเหมือน แฮร์รี่ พอตเตอร์  แต่ตอนนี้ตั้งหน้าตั้งตารอ  psw ว่าเมือไรจะเปิดรับสมัคร ^^

ขอบคุณค่ะ,,
[/hide]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ตุลาคม 2009, 02:42:06 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

SMF spam blocked by CleanTalk