ผู้เขียน หัวข้อ: 29-01-09 กิจกรรมทำเล่นๆครับ  (อ่าน 2467 ครั้ง)

porgsakorn

• บุคคลทั่วไป
29-01-09 กิจกรรมทำเล่นๆครับ
« เมื่อ: 29 มกราคม 2009, 12:38:03 pm »
กิจกรรมทำเล่นๆ  มาร่วมสนุกกันเถอะกับกิจกรรม สร้างเสกผู้พิทักษ์
ง่ายๆเพียงทุกคนมาสร้างผู้พิทักษ์ของตนเองแบบไม่เหมือนใครและไม่มีใครเหมือน
ร่วมกิจกรรมได้ทุกคนอ่ารายละเอียดต่อได้เลย - - -

รายละเอียดเกี่ยวกับกิจกรรม

1.กิจกรรมนี้ทุกคนสามารถมีส่วนร่วมได้หมดไม่ว่าจะเป็นเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ พี่สต๊าฟก็เล่นด้วยได้
2. วาดภาพผู้พิทักษ์ของตนเองโดยใช้โปรแกรมอะไรก็ได้ไม่ว่ากัน
3. ภาพของผู้พิทักษ์จะต้องทำการวาดเองเท่านั้นไม่ให้นำภาพจากที่อื่นที่ใดก็ตาม
4. ภาพผู้พิทักษ์จะต้องไม่นำแบบมาจากภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ เด็ดขาดคิดแบบเอาเอง
5. ภาพไม่จำกัดขนาด รูปร่าง รูปทรง จะเอาเป็นรูปนาฬิกาก็ได้ไม่ว่ากัน

การคิดคะแนน
คะแนนจะคิดตามภาพของคนๆนั้น เราจะดูที่ความสร้างสรรค์ ความสวยงาม ฯลฯ หาก
คิดคะแนนได้แล้วเราจะส่ง pm ไปให้บอกว่าคุณได้กี่คะแนนหากใครได้น้อยก็อย่าน้อยใจ
ไปนะครับ
คะแนนมีดังนี้
1-10 คะแนน

การส่งภาพจะมีดังนี้
ชื่อ เด็กชายจอมยุ่ง
ชื่อผู้พิทักษ์ที่เข้าส่ง  ตัว อมิบ้า เอามาทำไมเนี่ย
ภาพ - - - - -

หากใครต้องการอธิบายก็เชิญตามสบายครับเราจะไม่ว่ากัน
จุดประสงค์ของกิจกรรมนี้
เพื่อให้สมาชิกมีอะไรทำไม่ต้องมานั่งเบื่อหน่าย
ลุกขึ้นมาทำกันได้เลย
ทำให้เรากล้าแสดงออก
ทำให้ฝึกฝีมือไปในตัว ใช้ความคิดสร้างสรรค์

SMF spam blocked by CleanTalk