ผู้เขียน หัวข้อ: [รวมหัวข้อ] 18/04/2009ขอถามครับว่าตัวนับถ่อยหลังบนหน้าเว็บเอาไปใส่desktop  (อ่าน 2341 ครั้ง)

NORTH POTTER

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
ผมอยากได้ไปไว้บนdesktopของผมจะทำยังไงหรอครับทำไม่เป็นอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2009, 09:56:06 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

รักปาล์มมี่ที่สูดดดดดดดดดดดด

NORTH POTTER

• มักเกิ้ล
  • *
19/04/2009ผมเอาตัวcountdownลงในhi5ไม่ได้อะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน 2009, 11:43:00 pm »
คือผมอยากเอาตัวcountdownลงในhi5ของผมอะครับพอวางโค้ดลงไปมันออกมาเป็นกรอบสี่เหลี่ยมแล้วมีกาที่มุมซ้ายอะครับอยากทราบว่าต้องทำไงจึงจะให้รูปมันออกได้ครับ

รักปาล์มมี่ที่สูดดดดดดดดดดดด

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
Re: 19/04/2009ผมเอาตัวcountdownลงในhi5ไม่ได้อะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 07:58:57 am »
จากการตรวจสอบดูเหมือนทาง HI5 จะบล็อกการแสดงผลแฟลชแล้วนะครับ โดยใน HI5
เข้าจะยอมให้การแสดงแฟลชนั้นเฉพาะเว็บไซต์ในเครือเท่านั้นน่ะครับ ยังไงเดี๋ยวจะลองหา
วิธีแก้ให้ดูนะครับ  :(
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
ตัวนับถอยหลังนี้เราไม่ได้ออกแบบมาไว้แสดงผลบน Desktop น่ะครับ
รองรับการแสดงผลแค่บน Browser เท่านั้นนะครับ แต่ก็น่ามีทำลง Desktop
เหมือนกันเนอะ 555+ เดี๋ยวเก็บไว้พิจรณาก่อนน้า ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

narutojam

• บุคคลทั่วไป
อยากได้ลง Desktop ด้วย:)

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์

• อิอิอิอิ 555+ งิงิงิ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ผม อัลบัส ดัมเบิ้ลดอร์ ครับ
 >:( >:( ขอด้วยคนนะครับ พี่พี่
เตเต้เองครับ

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
ถ้าใส่desktopได้ด้วยก็ดีนะคะ :D

~Pe-Lin~

• ~Pe-Lin~ คนหัวฟูๆ
  • สควิบ
  • **
อยากใส่บนเดสทอปด้วยเช่นกันค่ะ
 ;D ;)

SMF spam blocked by CleanTalk