Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

15/11/2554 - รบกวนสอบถามค่ะ

(1/2) > >>

PrincessDes DrKness:
::) ::) คืองง อ๊ะค่ะที่ระบบต้องส่งเมล์ให้เรายืนยัน แต่หนูยังไม่ได้เลยอ่ะคะ แล้วที่นี้อยากทราบว่ามันตอบกระทู้ไม่ได้เกี๋ยวกันมั้ยคะ ::) ::)

ลม ฟ้า พายุ ...:
     คิดว่าไม่น่าจะเกี่ยวข้องกันครับ  เห็นได้จากเจ้าของกระทู้สามารถโพสต์ตอบ และสร้างกระทู้ได้ 4 อันแล้ว

เหตุที่ไม่สามารถตอบกระทู้ได้  จึงเดาได้ว่าอาจจะตอบกระทู้ที่ถูกล็อกไปแล้ว (มีกุญแจสีทองที่หน้ากระทู้) หรือเปล่าครับ ^^

ขอบคุงคร๊าาา
 :)

김희철 ★ 신성:
ขอแจ้งเพิ่มเติมนิดหน่อยนะครับ สำหรับพี่ๆน้องๆคนไหนที่สมัครเข้าใช้งานบอร์ดแล้ว
ตอนนี้ไม่ต้องรออีเมล์ยืนยันจากบอร์ดแล้วนะครับ สามารถใช้งานได้ทันทีหลังจากการสมัครเลยครับ ^^  :D

>:( >:( >:( >:(งอแงงงงง เครียดตั้งนาน งั้นถามเพิ่มนะค่ะ คือว่าถ้ากะทู้ที่มีกุจแจล๊อคเราจะทำยังไงถึงจะตอบได้คะ  :P

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version