Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

04/07/10 :: [TH - Movie] ตำนานสมเด็จพระนเรศวรมหาราช 12 สิงหาคมนี้ ทุกโรงภาพยนต์

<< < (2/2)

dew_16:
 :) เย่ในที่สดก็ได้ดูซะที รอมานาน

ดูภาค 1,2 ตั้งแต่อยู่ ป.5 ณ ปัจจุบัน ม.3

รอนานใช้ได้  :P

NatNid:
ไปดูมาแล้ว ไม่ผิดหวังเลย

김희철 ★ 신성:
ยังไม่ได้ดูเลยครับ เห็นว่าหนังยาวมากจริงๆๆๆ T^T

หมั่นโถว:
เมื่อวานพึ่งไปดูภาคยุทธนาวีมาค่ะ
สนุกมากเลย... ดูแล้วรักชาติมาขึ้น
ได้เห็นถึงบรรพบุรุษที่ยอมสละเลือดเนื้อ
เพื่อรักษาแผ่นดินไว้ให้ลูกหลาน
แถมยังได้เห็นอีกด้วยว่าคนไทยเราก็มีฝีมือ
ไม่แพ้ต่างชาติ หนังออกมาสมจริงมากเลยค่ะ
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version