Potter Story Lobby !!! > ห้องพยาบาล มาดามพอมฟรีย์ !

05/05/2009::แพทย์พบวิธีผ่าตัด-ฉีดสเต็มเซลล์ ช่วยคนตาบอดให้มองเห็น!

<< < (2/3) > >>

m-darkprince:
:D การแพทย์ค่อยๆพัฒนาไปตามกาลเวาลาและยุคสมัย...

ขอบคุณที่นำมาให้อ่านะค่ะ น้องป้อน~ :D

~NeroTheCherodingerCats~:
อืม สุดยอดไปเลยฮะ   :D  ยกย่องคนคิดจริงๆครับ

ต่อไปคงจะมีวิธีรักษาโรคต่างๆมากขึ้น แล้วก็จะช่วยชีวิตคนได้มากขึ้น ^^

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
เป็นอะไรที่ดีมากค่ะ ตอนนี้เครื่องมือแพทย์ยิ่งล้ำหน้า

อุปกรณ์ทันสมัย  ก็ดีเหมือนกันคะ ที่สามารถช่วยคนได้

Magic-Cvidiz:
อืม , การแพทย์ นำวันยิ่งก้าวหน้า

สมกับอาชีพเลย ,, น่ายกยองมากคะ

ขอบคุณที่นำมาฝากคะ ^^

NPK:
เย้ๆ  :D

ดีใจกันตาบอดที่จะได้กลับมามองเห็นอีกคร้ง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version