ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPL 221110 - แฮร์รี่ พอตเตอร์ บ็อกซ์เซ็ตปกทอง  (อ่าน 1726 ครั้ง)

avenirzig

• บุคคลทั่วไป
PSW.HPL 221110 - แฮร์รี่ พอตเตอร์ บ็อกซ์เซ็ตปกทอง
« เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 03:40:02 am »
พอดีเป็นสมาชิกใหม่ อยากทราบที่ที่สามารถซื้อหนังสือ Harry Potter

แบบ Boxset ปกทอง (มือหนึ่งหรือมือสองสภาพดีเยี่ยม) มีใครพอแนะนำให้ได้มั้ยครับ

เอาแบบที่ราคาสมเหตุสมผลนะครับ

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2010, 04:54:36 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re: รบกวนถามครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 04:17:46 am »
      คือว่าไม่ค่อยแน่ใจเรื่องสถานที่ขายนะ ... เพราะเคยเห็นบ้างเป็นบางครั้งในงานสัปดาห์หนังสือ
      หรือตามร้านหนังสือ (นานมีบางสาขา, นายอินทร์, ซี-เอ็ด, B2S) ซึ่งส่วนใหญ่จะเป็นปกอ่อน (กล่องฝาเรียบ) + แข็ง (กล่องฝาโค้ง)
      สำหรับปกแข็งทองนี่ น้อยครั้งที่จะเห็น
      ถ้าให้ชัวร์ ลองใช้ระบบสืบค้นในเว็บของนานมี http://www.nanmeebooks.com ก็ได้ฮะ ^^

อืมม~  ไม่ใช่ว่าจะละลาบละล้วงนะฮะ ... แต่ถามหาปกทอง จะสะสมหรือเปล่าฮะ? (ปกติไม่ค่อยมีคนถามถึงปกทอง)
      คือ ถ้าจะสะสม ก็มีอีกเวอร์ชั่นนึงที่เพิ่งวางขายเมื่อวันที่ 2 พ.ย. ที่ผ่านมานี่เอง ... เผื่อสนใจ
      ดูเพิ่มเติมได้ที่กระทู้ PSW.HPL 081110 - Harry Potter Signature Editions (UK ver.) นะฮะ ^^

SMF spam blocked by CleanTalk