ผู้เขียน หัวข้อ: 19/4/52 อยากทราบเรื่องการตอบกระทู้ค่ะ  (อ่าน 1756 ครั้ง)

newe_new

• บุคคลทั่วไป
19/4/52 อยากทราบเรื่องการตอบกระทู้ค่ะ
« เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 05:20:16 am »
คือ ห่างหายจากเว็บนี้ค่อนข้างนานอยู่เหมือนกัน

พอมาอ่านกฎบอร์ดใหม่ เห็นว่าสั้นกว่าเดิม และไม่ได้พูดถึงเรื่องการขุดกระทู้

ก็เลยอยากรู้ว่า ถ้าตอบกระทู้ที่ ตั้งมานาน กว่า 7 วันนี่ จะถือว่าเป็นการผิดกฎ หรือเปล่าคะ?

ถ้าเข้าใจผิดอะไรยังไง ก็ช่วยบอกด้วยนะ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2009, 05:21:53 am โดย Newe »

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
Re: 19/4/52 อยากทราบเรื่องการตอบกระทู้ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 เมษายน 2009, 08:01:39 am »
กฎใหม่เรื่องการขุดกระทู้นั้นไม่ได้กล่าวไว้เพราะช่วงหลัง เพราะบอร์ดเราเรียงกระทู้ตามวันที่ตั้งอยู่แล้วน่ะครับ
เลยไม่ค่อยมีผลต่อการขุดกระทู้เหมือนแต่ก่อน แต่ทั้งนี้เรายังคงการปฏิบัติไม่ตอบกระทู้เก่าเกิน 1 เดือน
เหมือนเช่นเดิมครับ ดังนั้นหากกระทู้ไหนเก่าเกิน 1 เดือนแล้วก็อย่าเข้าไปตอบเลยน้า มาเม้าท์กันเรื่องใหม่ๆ
ดีกว่าครับ ^^

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

ล็อคหัวข้อ วันอาทิตย์ที่ 19 เมษายน 2552
~ Chicken_rengeR ~
Staff @ Potterstoryweb.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2009, 09:58:38 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

SMF spam blocked by CleanTalk