ผู้เขียน หัวข้อ: 17/04/53 :: ใครเคยดูละครเรื่องทีมซ่า ท้าฝันบ้างล่ะครับ  (อ่าน 2787 ครั้ง)

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
    • เพลงใหม่ทุกวัน
วันนี้มาพักที่โรงเรียนปากเกล็ด จังหวัดนนทบุรี

ได้เจอทีมงานนักแสดงจากเรื่องนี้ด้วยครับ มาที่ถ่ายทำของโรงยิม

นางเอกอยู่สวยมากเลย พระเอกก็อยู่หล่อ

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
แล้วได้ไปขอลายเซ็นมั๊ยครับ

เหอะๆ ไม่เคยได้ยินแฮะ

มัวแต่หมกมุ่นกับบอล  ^^

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
ก็เคยได้ยินชื่อน่ะค่ะ ดูบ้างตามอารมณ์^^
หรือค่ะ ดีจังเลยน่ะค่ะ ...ได้ขอาลยเซ็นไหม??
คงถ่ายทำหลายวัน ดีจังเลยน่ะค่ะอยากเจอบ้าง ^^

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • Return, real one!!
เราไม่เคยได้ยินแหะ  ???
แต่น่าเสียดายนะคะ น่าจะไปขอลายเซ็นเก็ยไว้น่ะค่ะ  8)
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

[ [ ◘ อะรี่ พอตเตอร์ ◘ ] ]

• Hold On ~ Only U ...!
  • มนุษย์หมาป่า
  • " Everything " means " Nothing " !!
ไม่เคยได้ยินอ่ะค่ะ ^_^

น่าจะเดินเข้าไปขอลายเซ็นเนอะ ไหน ๆ ก็เจอทั้งทีเเหน่ะ :D

SaiSung

• บุคคลทั่วไป
Re: 17/04/53 :: ใครเคยดูละครเรื่องทีมซ่า ท้าฝันบ้างล่ะครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010, 08:55:48 am »
ยังไม่ได้ดูเลย

golflove

Re: 17/04/53 :: ใครเคยดูละครเรื่องทีมซ่า ท้าฝันบ้างล่ะครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 06:33:21 am »
ยังไม่ดูเลย

Fire & Wind

• เพลงใหม่ทุกวัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 09:03:39 am »
ไม่ได้ขอครับตอนนั้นเขากำลังท่องบทอยู่ไม่อยากรบกวนเขา

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

teera

น่าเสียดายจัง

SMF spam blocked by CleanTalk