Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

01/03/52 :: [K - Pop] Jumper

(1/4) > >>

~OrenjI~:
======  เว้นไว้ใส่รูปฮ่ะ =====

JUMPER (점퍼)
PRODUCED BY PRODUCER ANDY (SHINHWA)

PICTURES

= ใส่รูป =

FACTS
• Rocky (Vocal); Dongmin (Rap)
• Jumper produced by Producer Andy (Shinhwa)
• Single Track 'YES!' featuring with Eric (Shinhwa) (bonus track)
• Rocky & Onew (SHINee) are alumni from the same high school

Cerdit  ::  achel! @ Soompi.com
นำออกพร้อมเครดิตและห้ามฮอทลิงค์น่ะค่ะ

ข้อมูลทั้งหมดเป็นภาษาอังกฤษเนื่องจากไปเอาข้อมูลมาจาก Soompi 
และที่สำคัญ!!  เจ้าของกระทู้ด้อนภาษาอังกฤษขั้นวิกฤตขอไม่แปลไทยทั้งหมดเช่นกัน
อีกทั้งเห็นว่าข้อมูลทั้งหมดก็ไม่ยากต่อการทำความเข้าใจ 
พูดให้เข้าใจง่ายๆ  ข้อมูลทั้งหมดอ่านแล้วเข้าใจได้ง่าย (เพราะข้อมูลที่เป็นภาษาอังกฤษของน้องน้อยมากๆ  น้อยสุดๆ  จะน้อยไปไหน)
แต่เจ้าของกระทู้ไม่สามารถเรียบเรียบออกมาให้สวยงามได้  เนื่องจากไม่เก่งภาษาอังกฤษเอาซ่ะเลย
เกรงว่าถ้าแปลออกไปแล้วมันจะเข้าคลอง  เข้าป่า  เข้าดง เสียเปล่าๆ   ...  จึงขอไม่แปลเป็นภาษาไทยน่ะค่ะ

~OrenjI~:
=======  ขอจองเอาไว้ใส่รายละเอียดทีหลัง 1 กระทู้น่ะค่ะ =======

~OrenjI~:
03/03/52 :: [Capture] JUMPER in Star Golden Bell

Rocky

DongMin

Credit
FILE -- ental + SHCJ CB + ShinhwaThailand
CAPTURE + UPLOADER -- www.PotterStoryWeb.com
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมดและห้ามฮอทลิงค์น่ะค่ะ

~OrenjI~:
JUMPER  Cover  Gee &  Wild  Eyes

ปิดท้ายด้วยรูปของเจ้าของค่าย / โปรดิวเซอร์ / รุ่นพี่ / แม่น้องกระโดด / และเมียป๋า  :-\
หน้าตาแม่ดี้เหมือนจะสื่อว่า  "อีนี่ (น้องกี้)  มันเกิ้มได้อีก"
(เกิ้มตามแม่มันไง --- คนสวย)

Credit
FILE -- ental + SHCJ CB + ShinhwaThailand
CAPTURE + UPLOADER -- www.PotterStoryWeb.com
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมดและห้ามฮอทลิงค์น่ะค่ะ

{SUBBED} 090228 Star Golden Bell - Jumper Cut .. สำหรับคนที่อยากชมความเกิ้มแบบเคลื่อนไหว
ขอบคุณJumperSubsและยูทูป สำหรับไฟล์และซับภาษาอังกฤษด้วยน่ะค่ะ  ^^~

ขออนุญาติวิบัติและสามารถคอมเมนท์ได้ตามปกติน่ะค่ะ

김희철 ★ 신성:
เหอะๆ ในที่สุดพี่ก็เอามาลงเลย 555+
ดูคลิปแล้วพี่ท่านโคฟเป็นโซนยอเก่งดีนะครับ แต่แบบว่าผมอยากเห็นท่านแอนดี๊เต้นมากกว่า  :'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version