Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

26/01/54 :: คิดถึงเพื่อนเก่ามากเลยครับ

(1/1)

Fire & Wind:
 :( เพื่อนเก่าของผมเป็นคนที่เคยอยู่ห้องเดียวกับผม แต่เพราะสาเหตุบางอย่าง (ขอโทษครับบอกไม่ได้จริงๆ) ทำให้เขาต้องไปอยู่สถานพินิต
เพื่อนคนนี้เป็นคนที่เพื่อนทั้งห้องรักเขา เมื่อวันก่อนเขาส่งจดหมายมาที่หัวหน้าห้อง เพื่อนทุกคนในห้องเลยไปอ่านกัน มีเนื้อความว่า

เขาเบื่อมากเลยคิดถึงเพื่อนทุกคนในห้องมาก พวกมึงใกล้จะจบแล้วสินะ กูนิยังไม่จบยังไม่รู้ว่าออกมาแล้วจะได้เรียนต่อไหม
แล้วเขายังบอกอีกว่าทำไมพวกมึงไม่ส่งจดหมายมาหากูบ้าง เบื่อ แล้วขอภาพที่ถ่ายกันครั้งสุดท้ายก่อนจะออกด้วย
ฝากแฟนกูด้วย กูจะไม่มีวันลืมพวกมึงเพื่อนกู

ปล.ขอโทษทีใช้คำหยาบ และขอให้คนที่รู้จักกับผมอย่าไปเล่าให้คนอื่นฟังนะครับ และอย่ามาถามอะไรผมนะ
แค่อยากระบาย
 :'(

Portus:
.....

voyza:
เป็นเพื่อนที่รักกันดีจิงๆ

pompampotter:
 :'(

ช่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

:-*

guitar love harry potter:
ช่ายเลยยยยยยยยย
 :D
 ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version