Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

22/01/10 :: เรื่อง หัวขโมยแห่งบารามอสสสสสสส *

<< < (2/5) > >>

HoMii3z:
ไม่เคยอ่านอ่ะแต่เห็นในห้องสมุดที่โรงเรียนมีเยอะแยะเลยอ่ะ

ตั้งอยู่ใกล้ๆแฮร์รี่อ่ะ  อ่านแต่แฮร์รี่  อิอิ

c я σ s s™:
ก็อ่านจบตั้งนานแล้วเหมือนกันนะคะ

ต่เหลือยังไม่ได้อ่านเล่มพิเศษอีกเล่ม

หาอ่านไม่ได้สักที  :(
ส่วนเล่มทุกเล่มเนื้อหาสนุกมากเลยค่ะ
 :D
ยอมรับจริงๆ

MaGiC PiNk !!:
อ่านแล้ว

สนุก+งงๆ

55+

คาโลน่ารั้กกกกกกก ชอบตอนที่ เฟรินตั้งใจจะเหยียบเท้าคาโลแต่ไปโดนเท้าพระราชา(พ่อคาโล)แทน

พระราชาก็เข้าใจว่าองค์หญิงเหยียบเท้าตนเองเพราะอยากให้บอกคาโลให้พาองค์หญิงไปเต้นรำ55

~:: BaipLu ::~:
เคยอ่านเหมือนกันค่ะ 
เป็นนิยายแฟนตาซีของคนไทยเรื่องแรก ๆ ที่ได้อ่านเลยค่ะ  :-*
สนุกมากจริง ๆ โดยส่วนตัวแล้วชื่นชมคนเขียนมากค่ะ เพราะรายละเอียดในเรื่องเนี้ยบจริง ๆ ค่ะ แถมผูกเรื่องได้ดี น่าติดตาม ไม่ยืดเยื้อค่ะ
จำได้ว่าครั้งแรกที่อ่านนี่ อ่านช่วงประมาณสอบปลายภาคค่ะ ในหัวนี่แทบจะไม่มีเรื่องเรียน ในมือก็มีแต่เรื่องนี้ล่ะค่ะ 55
แต่ติดใจ-ข้องใจ-สังสัยอยู่ก็แต่พระเอกค่ะ โดยส่วนตัวชอบโรน่ะค่ะ พออกหักแถมไร้คู่ซะแล้วก็ ... :-X

ืำnew335:
ผม อ่านเรื่อง H.A.C.K  จร้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version