Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

11/01/53 รวมหนังสือ..

<< < (2/4) > >>

angle potter:
หนังสือสัตว์วิเศษและถิ่นที่อยู่  ไปซื้อมาจากไหนหรอคะ?

ตามร้านหนังสือมันไม่มีอะค่ะ

อยากได้มากๆ

ช่วยบอกที่ขายหน่อยนะคะ :-*

ChelseaFC_FiFA_118726:
ลองสั่งซื้อทางเน็ตดูสิครับ

ผมว่าน่าจะเว็บของ นานมีบุ๊คส์อ่ะแหละ (www.nanmeebooks.com)

แล้วกดหมวดหมู่หนังสือดู บางทีมีสั่งซื้อบ้างนะครับ

ยังไงลองไปดูละกันนะครับ

~:: BaipLu ::~:
อืมมม เรามีครบทั้งสองเล่มแล้วค่ะ  :-*
ที่ได้มานี่พูดว่าโชคช่วยล้วน ๆ ก็ได้ค่ะ  :-\
เราได้มาจากงานหนังสือค่ะ ไปดูที่ซุ้มนานมีนะคะ ตรงส่วนที่มีโปรโมชั่นน่ะค่ะ มีจำนวนไม่มากไม่น้อย ยังไงลองไปดูงานหนังสือแห่งชาติและนานานชาติ วันที่ 26 มีนาคม - 6 เมษายนนี้ก็ได้ค่ะ ที่ศูนย์ประชุมแห่งชาติศิริกิตต์ค่ะ (การเดินทาง ถ้าจะเอาสะดวก เราแนะนำรถไฟฟ้าใต้ดินค่ะ!)
หวังว่าจะช่วยได้ไม่มากก็น้อยนะคะ

saihang:
น่าอ่านดีนะ :) :)  แต่ก็ไม่เคยได้ยินเลยก๊าบ :-[ ??? ??? ???

natkuata:
เคยได้ยินอ่ะจ้า

แต่ว่าลืมไปแล้ว javascript:void(0);

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version