Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

28/072009::แนะนำหนังสือดีๆและขายดี

(1/5) > >>

Mint Luna:
                                                 สวัสดีคะทุกคนชื่อมิ้นนะคะ

ชอบอ่านหนังสือของหนูดีมากเลยนะคะ

อยากให้ทุกคนลองอ่านดูพออ่านเสร็จการเรียนก็ดีขึ้นชีวิตก็ดีขึ้นเยอะเลยคะ ได้เเก่ อัจฉริยะสร้างได้ อัจฉริยะเรียนสนุก เป็นต้น

และเชิญชวนให้อ่านหนังสือการตูนความรู้พัฒนาตนเอง  ของสำนักพิมพ์ นานมีบุ๊คส์ สำนักเดียวกับที่พิมแฮรี่และคะ

ขอให้ทุกคนลองอ่านดูนะคร้า :-*

[ นังนู๊วนุ๊ก ]:
เราจะลองอ่านดูนะค่ะ

Piloty Potter:
จะลองไปอ่านดูนะคะ

PON EILEEN SNAPE:
อ่า หนังสือพวกอัจฉริยะสร้างได้ อัจฉริยะเรียนสนุก  เคยได้ยินค่ะ เดี๋ยวถ้ามีโอกาสจะลองไปหาอ่านนะค่ะ

ขอบคุณที่มาแนะนำกันคะ อิอิ

~风风~:
ก็อ่านหลายเล่มเเล้วค่ะ
ก็ได้ผลมากๆเลยค่ะ โดยเฉพาะการเรียนน่ะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version