ผู้เขียน หัวข้อ: 7/6/52 มีเรื่องจะถามพี่ๆทีมงานทุกคน  (อ่าน 1714 ครั้ง)

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
7/6/52 มีเรื่องจะถามพี่ๆทีมงานทุกคน
« เมื่อ: 07 มิถุนายน 2009, 07:10:14 am »
เราจะตั้งกระทู้แบบที่มีแต่ภาพอะ แต่เอารูปลงไม่ได้ ก๊อปปี้ลงก็ไม่ได้อะ พอก๊อปปี้ลงแล้วมันว่างเลยอะไม่มีร฿ปขึ้นมาเลย
ทำไงดีอะ ช่วยตอบหน่อยนะ

ขอบคุณมากๆ

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
Re: 7/6/52 มีเรื่องจะถามพี่ๆทีมงานทุกคน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2009, 02:12:19 am »
คลิกที่นี่เลยค่ะ ดูหัวข้อ "วิธีการโพสรูปลง PSW"
พี่เขาอธิบายไว้อย่างละเอียดแล้วนะคะ ถ้าลองศึกษาและทำตามขั้นตอนน้องก็สามารถโพสรูปลงบอร์ดได้แน่นอนค่ะ

คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

SMF spam blocked by CleanTalk