ผู้เขียน หัวข้อ: 8/2/09 - - -ช่วยอะไรอย่างหนึ่งได้ไหมคะ? (ไม่รู้ตั้งถูกที่หรือเปล่า)  (อ่าน 2626 ครั้ง)

Jan_Tifฯ

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 4
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
ค่ะ

อยากถามว่า ใครมีลิงค์ ฟิคของ แฮร์รี่+โชแชง บ้างคะ

ช่วยหามาให้หน่อยนะคะ  อยากอ่านมากๆ เลย

ขอบคุณค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2009, 01:24:55 pm โดย Jan_Tifฯ »

สาวโซนยอกล่าวว่า: Right now it's Girls'Generation, It's Girls'Generation from now on!, It'll be Girls'Generation forever.
ทิฟฟานี่ของฉัน ฉันสัญญาว่าจะรักเธอตลอดไป สู้ๆ นะคะ

By..."~ Chicken_regeR ~"

SMF spam blocked by CleanTalk