Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

05/08/53 ::รู้จัก หรือ ชอบ เรื่อง D.grayMan กันบ้างรึเปล่า

(1/2) > >>

Moomild:
เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่น่าสนุกนะ

เราดูได้แค่ภาคเดียวเอง  :'(

เนื้อเรื่องจะพูดถึงเหล่านักรบ(เอ็กโอซีส)จะร่วมกันกำราบอาคุม่า(วิญญาณของมนูษย์ที่ถูกทำให้เป็นปีศาจ)
โดยใช้ศาสตรากำราบอาคุม่าที่ได้มาจากอินโนเซ้นของเหล่าเอ็กโอซีสมีเนื้อหาเกี่ยวกับเรื่องน้ำท่วมโลกโนลาด้วยแหละ

**ข้างบนเป็นเนื้อเรื่องที่อธิบายตามความเข้าใจ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะ

ลองหามาดูกันนะ

สนุกมากเลยหล่ะ  >:(

teera:
อ่านหนังสือการ์ตูนอยู่ครับ รู้สึกถึงเล่ม 18 แล้วมั๊ง ชอบคันดะ เท่ดี

Melodion:
เราก็ดูน้า เราชาบราวี่อ่า
 :)
เดี๋ยวนี้กลายเป็นโรคคางทูมกันหมดแล้ว ???

SaiSung:
ไม่เคยดูแฮะ ???

Fire & Wind:
เคยดูแค่ตอนเดียวครับ
แต่น่าดูจัง
หาดูจากไหนได้บ้างครับ
ที่เคยดูในช่องแก๊งค์การ์ตูนครับ
แต่ไม่รู้มันมีเวลาไหน :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version