Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

22/05/2553 HAPPY TREE FRIENDS

<< < (2/5) > >>

ชัดเจน ^^:
555 เป็นการ์ตูนที่ซาดิสก์มากๆ 55
ดนตรีประกอบก็เหมือนจะเป็นการ์ตูนน่ารักนะ แต่พอเนื้อเรื่องนี่ซิ 555

Piloty Potter:
การ์ตูนเรื่องนี้บอกได้คำเดียว ว่า โหดได้ใจจอร์จ!!

ดูทีไรก็เลือดสาดกระเซน

dew_16:

--- อ้างจาก: ~:: BaipLu ::~ ที่ 22 พฤษภาคม 2010, 09:16:38 am ---55 เคยดูค่ะ
ปีสองปีที่แล้วนี่ล่ะค่ะ
จำได้ว่าตอนเพื่อนมันเอามาเปิด เรายังแอบงงว่าเอ๊ะ นี่ม.สองแล้วยังดูการ์ตูนแบบนี้กันอยู่อีก ??
ปรากฏว่าสองสามนาทีต่อมา ----  :o
แต่ก็สนุกดีนะคะ โดยรวม
เพื่อนๆ คนอื่นที่ดู ไม่ปิดตา อ้าปากค้าง ก็หัวเราะนี่ล่ะค่ะ
ไม่ต้องบอกนะคะว่าเราเป็นสองอย่างหลัง
 ;D

--- End quote ---
เหมือนกันเลยจ้า ตอนเราอยู่ม.2 เพื่อนมันนั่งเปิดการ์ตูนเรื่องนี้ดูกันทั้งห้อง  (ส่ง บลูทูธแบ่งกันดู)
เราก็สงสัยเหมือนกันว่า ม.2กันแล้วยังนั้งดูอะไรกันอยู่อีกเนี่ย (เพราะว่าได้ยินแต่เสียงเพลง)
 พอขอเข้าไปดูด้วย ชักจะติดใจหาดูตามเน็ตใหญ่เลยในช่วงนั้น(เหอะๆๆ เป็นไปกับเขาด้วยนั้นเอง)
ส่วนใหญ่คนที่ชอบบอกว่าซาดิสดี โหดดี เลือดสาดกระจาย เลยดูกัน

ปล.แต่ตอนนี้เราอยู่ ม.3 แล้ว

SinX_ZeRo:
การ์ตูนมันโหด ครับ  >:( >:( >:( โหดมาก เลือดกระจาย เคยดูตอน ม.3 ครับ  ;D ;D

momoko:
ชอบมากเลย มันสยองและก็โหดแบบน่ารักดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version