ผู้เขียน หัวข้อ: ++ถ้าเพื่อนๆ ..อยากกลับไปคืนดีกลับแฟนเก่า จะทำยังไงคะ+  (อ่าน 2031 ครั้ง)

KamMiE

• บุคคลทั่วไป
 :'( :'(คือพอดี .. อกหัก ดังเป๊าะ ..แล้วอยากกลับไปคืนดีกะแฟนเก่าอ่ะค่ะ

เพื่อนๆ  จะทำไงกันเหรอ  แนะนำหน่อยน๊ะคะ

แวะเข้ามาบอกกันเยอะๆๆนะ

ขอบคุณค่า
   :) :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2009, 11:28:19 am โดย KamMiE.♥ »

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*

• ไม่จำเป็นต้องแสดงค.โง่ให้เห็น CLEAR ?
  • Staff - T
  • แอนิเมจัส
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • จะทำ จะพูด อะไร คิดซักนิดดีไหม?
    • nuuoil-suju.hi5.com
วิบัติ ! แก้ด้วยนะคะ
บอร์ดนี้อนุรักษ์ไทยค่ะ ศึกษากฎบอร์ดด้วยนะคะ ^^

งัย >> ไง
ก่ะ >> กับ,กะ
หรอ >> เหรอ
น๊า >> นะ
เย๊อะ >> เยอะ
ขอบคุน >> ขอบคุณ

ค่ะ ^^

ถ้าอยากคืนดีกับแฟนเก่าเหรอคะ
ก็ไม่รู้เหมือนกัน ฮ่าๆ รอคห.ต่อไปแล้วกันนะคะ ^^

**MY KIBUM  &  LADY GAGA**
กฏมีไว้ให้กระทำ หาได้มีไว้ประดับราศีไม่  ภาษาไทย ชัดเจน! 

BO 'BOW*

• สควิบ
  • **
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ก้รัก ทำให้โลกสดใส ^^,,
    • www.zzz9575.hi5.com
คือว่า ตั้งกระทุ้ผิดห้องป่าวคะ

ต้องไปตั้งที่ ห้องน้ำรวมนะจ๊ะ

ส่วนเรื่อง อยากคืนดีกับแฟนเก่า โบว์ไม่ค่อยถนัดให้คำปรึกษาเรื่องความรักซักเท่าไหร่อ่ะค่ะ
แหะๆๆ ๆๆ =[]= 

ความเจ็บ บ ปวดคือ.ส่วนหนึ่ ง' ของการเป็นมนุษย์,,

SMF spam blocked by CleanTalk