Fans !!! > Fan Fiction [ ฉบับสมบูรณ์ ]

20/12/53 ความรักที่เกิดจากเด็กปี5และปี4

<< < (3/3)

Helios.V.Hoxizs:
ทำไม เซมปร้าเรียกไมจินนี่ว่า เลือดสีโคลนอะ เพราะถ้าปู่ย่าของไมจินนี่เป็นพ่อมดแม่มดทั้งคู่ ลูก 1 ออกมาก็ต้องเป็นพ่อมดแม่มดดิ แล้วลูก 1 ก็มีลูก คือไมจินนี่่ แล้วจาเลือดสีโคลนได้งัย แก้ไขด้วยนะคร้าบ แต่แต่งดีมากเลย

Mewziiyer:
เป็นฟิคฉบับสมบูรณ์แบบสั้นและอยากจะจบมากค่ะ 55555  :D
แต่งใช้ได้แล้วค่ะ แต่เราว่าน่าจะบอกบ้างใครพูดประโยคไหน

บ้างครั้งมันก็แลงงๆ 555 ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านนะคะ  ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version