Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

04/08/2554 - เล่น Harry Potter Patronus ไม่ได้ค่ะ

(1/1)

naraknalove:
อยากจะทราบว่า ถ้าเล่น Harry Potter Patronus ไม่ได้ จะทำยังไงดีคะ อยากเล่นมากๆ ลองกดดูแล้ว ทั้งใน facebook ด้วย ในนี้ก็ด้วยก็ยังเล่นไม่ได้  :(  :'(

ลม ฟ้า พายุ ...:
ไม่แน่ใจว่าจะเกี่ยวเว็บบราวเซอร์ที่ใช้หรือเปล่าอ่ะครับ

ที่ตัวเองเจอก็คือ ถ้าใช้ Firefox จะโหลดภาพผู้พิทักษ์ไม่ได้ ... ต้องใช้ Internet Explorer แทน

หรือไม่ก็ คงเกี่ยวกับตัว Flash Player สำหรับเล่นภาพเคลื่อนไหว ... ถ้าไม่มี ก็ต้องติดตั้งก่อน
ลิงค์ดาวน์โหลด ลองค้นหาใน Google ได้ครับ ^^

Faithjulia:
ส่วนใหญ่พวกนี้จะ Flash Player มากกว่านะครับทุกเกมส์เลย

Yanaki:
อาการเป็นยังไงหรอครับ ขอทราบอาการหน่อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version