Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

20 FEB 09 : ขอถามหน่อยครับ

(1/1)

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
ขอถามหน่อยครับว่า ที่นี่มีของที่ระลึกครบรอบ
ปีอะไรบ้างหรือเปล่าครับ ถ้ามีจะมีอะไรบ้างแล้ว
เมื่อไรเพราะอยากได้ เช่น ไม้กายสิทธ์ อะไรประมาณ
นี้ครับและไม่มีก็ไม่เป็นไนครับ ไม่ทราบว่าตั้งกระทู้ถูก
ที่หรือเปล่า

김희철 ★ 신성:
ของที่ระลึกปีนี้ยังไม่รูแน่นะครับว่าจะมีรึเปล่า เพราะเท่าที่ดูการจัดจำหรน่ายของที่ระลึกในแต่ล่ะครั้ง ปัญหาตามมาบานเลย 555+
เลยต้องคิดหนักหน่อยน่ะครับ

สำหรับก่อนหน้านี้เราเคยทำไม้กายสิทธิ์มาแล้วนะครับ คราวนี้ถ้าทำคงอยากให้เป็นอะไรที่สามารถนำไปใช้ประโยชน์ได้จริงๆน่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version