Potter Story Train !!! > ถาม - ตอบ !

31/01/52 ใครรู้ ตอบด้วยครับ

(1/2) > >>

however95:
 สินค้า

เกี่ยวกับ แฮร์รี่

มีขายที่ไหนบ้าง

คือว่า  อยากสะสมครับ :-[

ขอบคุณครับ

Jan_Tifฯ:
อันนี้ ไม่ทราบหรอกค่ะ

แต่...กรุณา เขียนตัวหนังสือให้ถูกต้องตามหลักภาษาไทยด้วยค่ะ

จากคำว่า คัย เป็น "ใคร"

คับ เป็น "ครับ"

ขอให้ปฏิบัติตามกฏบอร์ดด้วยค่ะ

ปล.สต๊าฟ โหดนะคะ

mymun_vinsent:

--- อ้างถึง ---ปล.สต๊าฟ โหดนะคะ
--- End quote ---

จริงๆ ว่าจะไม่ตอบแล้วนะคะ
แต่มาสะดุดกับประโยคที่ว่า "สต๊าฟฟ์โหด" นี่แหละ
ขนาดพวกคุณคิดว่าสต๊าฟฟ์โหด ยังเป็นกันได้ขนาดนี้
ถ้าสค๊าฟฟ์ไม่โหด ปล่อยเลยตามเลย นึกภาพออกไหมคะว่าบอร์ดจะเละขนาดไหน ??

ส่วนเรื่องของสะสมแฮร์รี่ ลองหาตามเว็บไซต์ของนานมีบุ๊ค หรือเว็บไซต์ออนไลน์ช็อปปิ้งอื่นๆ นะคะ
เพราะช่วงนี้กระแสแฮร์รี่อยู่ในช่วงขาลง (เพราะหนังเลื่อนฉาย กระแสเลยซาไป)
ถ้าจะมีบูมอีกทีก็ช่วงที่หนังเข้าฉายนั้นแหละค่ะ ตอนนั้นคงมีออกมาคึกคักกว่านี้

พีท:
ในเน็ตเห็นมีขายเช่น ผ้าพันคอเสื้อคลุม ฯลฯ

love_Ron:
ตาม ebay มีแน่ๆค่ะ

กฏบอร์ดอ่านด้วยน่ะค่ะ :"D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version