Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

หายไปตั้งนาน มีใครอยู่บ้างหรือป่าวคับ?

(1/2) > >>

teera:
โห ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน หลังจากที่ภาพยนตร์แฮรี่7.2 ได้ออกฉาย เพิ่งกลับมาเยี่ยมบ้าน ก้อรุสึกว่า...เหงาเนอะ

อยู่ด้วยกันนานๆนะครับทุกคน

:) :) :)

김희철 ★ 신성:
หายไปนานเลยเหมือนกันคร้าบ กลับมาลั้นลาต่อ ^^

ChelseaFC_FiFA_118726:
ผมก็หายไปนานเลยครับตั้งแต่หลายปีก่อน
ค่อยได้กลับมาเล่น มาสิง อยู่นิดหน่อย 55 (บางวัน)

เหงามาก !! ... คิดถึงทุกคนนะครับ PSW

Portus:
เหมือนกันครับ ตั้งแต่เปิดเทอมไม่ค่อยได้มา ได้กลับมาก็รู้สึกอบอุ่นเหมือนเคยอยู่ฮะ

park1234:
มีคัยอยู่ไหมมมมมมมมมมมมมม ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version