Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

28/2/53 คิดถึงบ้านหลังนี้จังเลย

<< < (2/3) > >>

Portus:
เหมือนกันเลยครับ ของผมคอมพัง ไม่ได้เล่นมาตั้งนานแล้วเนี่ย คิดถึงโค้ดๆ ตอนนี้มานั่งเล่นที่ร้านเอาแล้วเนี่ย    :P

nirinam:
ดีจร้าที่กลับมารอคอยเสมอ

~OrenjI~:
สวัสดีค่ะ และขอต้อนรับคุณชาร้อน พอตตี้ กลับบ้านค่ะ
ขออภัยที่เข้ามาทักทายช้าไปนิด (เหรอ ?)
เรียนหนักๆ  ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยน่ะค่ะ

~风风~:
ขออณุญาตตอบหน่อยน่ะค่ะ (ล่าช้าโครต)

ความจริงเเล้วเราเองก็ไม่ค่อยเข้ามาเหมือนกัน
เพราะนานๆทีจะเปิดคอม จะเปิดเกม เมื่อก่อนบ้านเรามีคอม
เเต่เดี๋ยวนี้ พังทลาย ด้วยไวรัสกัดกินจนต้องยอมเเพ้

เลยไม่ค่อยเเวะเวียนมา เเต่ก็มีบ้างเเอบๆมาเเต่ก็ไม่ได้ตอบเเต่อย่างไร

คิดดูอีกที่ ก็นับเป็นเวลาหลายปีที่ ไม่ได้มาเยืยน บ้านหลัง นี้ (คิดถึง..)
ตั้งเเต่เป็น ด.ญ จนกระทั้งเป็น น.ส อะไรๆที่นี่ดูเปลี่ยนไปเยอะเลย^^
(( ที่ไม่เปลี่ยนไปคงจะเป็น ฟังค์ชั่น การตอบ ล่ะค่ะ ^^ ยังดีเยี่ยมเหมือนเดิม ))

เราก็จะมาเเวะบ้างน่ะค่ะ ถ้ามีโอกาสได้ไปร้านคอม T^T คิดเเล้วเศร้า ... :'( :'(

Portus:
คอมซ่อมเสร็จแล้วคร้าบ กลับบ้านๆ มาเล่นกัน  :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version