Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

1/02/54 ใครการบ้านเยอะขอให้ยกมือขึ้น

(1/3) > >>

voyza:
คือช่วงนี้ใกล้ปิดเทอมแล้ว
  :'(
แต่อาจารย์ขยันให้Projectมามากมาย

ทำไม่ทันแล้วเนี่ย

ม.ปลายสายวิทย์งานเย่อะมากๆ   :-\

จะไม่จบม.5เพราะงานเนี่ยแหล่ะ

ใครเป็นเหมือนวอยบ้างค่ะ

สู้ๆเพื่ออนาคต ยังไงก็ขยันอ่านหนังสือกันนะทุกคน  :P    :D

seomusic:

--- อ้างจาก: voyza ที่ 01 กุมภาพันธ์ 2011, 10:01:33 am ---คือช่วงนี้ใกล้ปิดเทอมแล้ว
  :'(
แต่อาจารย์ขยันให้Projectมามากมาย

ทำไม่ทันแล้วเนี่ย

ม.ปลายสายวิทย์งานเย่อะมากๆ   :-\

จะไม่จบม.5เพราะงานเนี่ยแหล่ะ

ใครเป็นเหมือนวอยบ้างค่ะ

สู้ๆเพื่ออนาคต ยังไงก็ขยันอ่านหนังสือกันนะทุกคน  :P    :D

--- End quote ---

ยังไงก็สู้ๆครับ อนาคตของเราเองทั้งนั้น ไม่ใช่ของใครเลย ^^

I My Me Mine:
สู้ๆครับ เอาใจช่าวยนะครับ

voyza:
 :-*

ขอบคุณนะค่ะ

จะพพยายามค่ะ

ใกล้สอบแล้วขอให้ได้คะแนนดีๆกันทุกค่ะ

SaiSung:
สู้ๆนะค่ะ เด๋วเราก็จะผ่านพ้นมันไปได้เอค่ะ
เป็นกำลัใจให้ค่ะ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version