Potter Story Train !!! > Photoshop Room !

08/05/52 สวัสดีครับน้องใหม่มีเรื่องรบกวน [อยากได้สกิน Hi5 สวยๆ]

(1/2) > >>

forknacup:
สวัสดีคับคือผมชื่อโฟล์คนะคับเป็นแฟนเฮรี่มาตั้งนานแล้วแต่เพิ่งมาเจอเว็บนี้ขอบอกว่าเว็บนี้สุดยอดครับ

แต่ก็มีเรื่องรบกวนอยู่เรื่อง1คือผมอยากได้สกินHI5สวยๆอะครับ

ยังไงก็ขอร้องเหล่าโปรแกรมเมอร์ผู้ใจบุญช่วยทำสกินให้ผมด้วยนะครับ

ขอบคุณคับ

*ย้ายมาไว้ห้องนี้นะคะ หาห้องลงยาก แต่คิดว่าห้องนี้ใกล้เคียงกับจุดประสงค์ของจขกท. มากสุดแล้ว ^^*

MaGiC PiNk !!:
เข้าในกูเกิ้ลอ่ะค่ะ แล้วพิมพ์คำว่า code skin hi5 ค่ะ

แล้วลองเค้าเวปของ Zalim อ่ะค่ะ มันจะมีสกินแฮร์รี่อยู่อันหนึ่งค่ะ :D

Valentine014:
ขอบคุณค่ะ

หามาแล้ว ^^ :-*

De_PaKaPol:
ขอบคุณจร้า  :D

Woolsston:
แต่งมากเกินไปก็ไม่ดี คอมค้าง hi5 อืด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version