ผู้เขียน หัวข้อ: 24/11/53 คำถามเกี่ยวกับค่า hp คะ ช่วยบอกทีนะคะ  (อ่าน 4270 ครั้ง)

Griffindos

• บุคคลทั่วไป
24/11/53 คำถามเกี่ยวกับค่า hp คะ ช่วยบอกทีนะคะ
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 07:00:55 am »
คือว่าเราเพิ่งมาสมัครใหม่อ่ะคะ พอเล่นไปเรื่อยๆค่า HP ก็ ถึง 100 เเต่ ตอนนี้เล่นมานานเเล้ว ยังไม่อัพสักทีนะคะ

มันเป็นเพราะอะไรเหรอคะ

ช่วยตอบคำถามทีนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2010, 07:56:27 am โดย ~OrenjI~ »

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 24/11/53 คำถามเกี่ยวกับค่า hp คะ ช่วยบอกทีนะคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 08:00:52 am »
HP  กับ  อันดับแรงค์  ไม่มีความเกี่ยวข้องกันค่ะ
HP  เป็นแค่ตัวแสดงว่าคุณเข้ามาบอร์ดมากเท่าไหร่,  ตอบคำถาม, ตั้งกระทู้  มากเท่าไหร่
อันดับแรงค์จะเพิ่มขึ้นทุกครั้งๆ  ที่คุณตอบกระทู้, หรือตั้งกระทู้เท่านั้น

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

Griffindos

Re: 24/11/53 คำถามเกี่ยวกับค่า hp คะ ช่วยบอกทีนะคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 09:27:16 am »
ขอบคุณมากๆเลยคะ พี่สตาฟฟ์ 

(ขอโทษที่ถามเยอะไปหน่อย)

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 09:34:51 am »
ขอบคุณมากๆเลยคะ พี่สตาฟฟ์ 

(ขอโทษที่ถามเยอะไปหน่อย)

จะถามน้อย - ถามมากก็ยินดีตอบให้ค่ะ
จริงๆ  กระทู้เรื่อง HP มีให้อ่านในห้องปกครองแล้วหละคะ  ..  และเป็นคำถามซ้ำด้วย 
แต่เห็นถามมาก็เลยคิดว่าเราทำกระทู้ไม่เข้าใจเอง  เหอๆ ๆ ๆ

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

Griffindos

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:05:35 am »
ขออภัย ที่ไม่ได้อ่านอย่างรอบคอบก่อนค่ะ  :-\

SMF spam blocked by CleanTalk