ผู้เขียน หัวข้อ: 24/11/53 กิจกรรม ในฮอกวอตซ์ มีอะไรที่น่าสนใจมั่ง  (อ่าน 3346 ครั้ง)

Griffindos

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบถึงกิจกรรมในฮอกวอตซ์คะ  นอกจากมีการเลือกบ้านเเล้ว มีอะไรที่น่าสนใจอีกคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2010, 04:02:19 am โดย ~OrenjI~ »

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
Re: 24/11/53 กิจกรรม ในฮอกวอตซ์ มีอะไรที่น่าสนใจมั่ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 04:05:45 am »
ไม่มีอะไรเลยค่ะ  ...  เพราะโรงเรียนยังไม่เสร็จ
จึงยังไม่มีกำหนดการสิ่งใดๆ เกิดขึ้น
แต่ถ้าเมื่อไหร่มีการเปลี่ยนแปลง,  หรือโรงเรียนเปิดรับสมัคร,  หรือเปิดให้บริการโดยสมบูรณ์แล้ว
จะีการแจงทางอีเมลล์ที่สมาชิกลงตอนสมัครเอาไว้ค่ะ

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

SMF spam blocked by CleanTalk