Harry Potter !!! > ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPL 040411 - Harry Potter E-Book

(1/1)

ลม ฟ้า พายุ ...:
::: หนังสือแฮร์รี่ พอตเตอร์ เตรียมทำเป็น E-Book :::

วันนี้ (4 เม.ย. 2554) ได้มีรายงานข่าวเกี่ยวกับการทำหนังสือ 'แฮร์รี่ พอตเตอร์' ทั้ง 7 เล่ม ให้อยู่ในรูปสื่อดิจิตอล หรือหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-Book)
       เพื่อให้แฟน ๆ สามารถอ่านหนังสือแฮร์รี่ทั้ง 7 เล่ม ได้บน iPad และ Kindle e-book ครับ

ซึ่งในการนี้ผู้แทนของ เจ.โค. โรว์ลิ่ง ได้กล่าวว่า เจ.เค. มีความคิดเกี่ยวกับเรื่องนี้มานานหลายปีแล้ว และมีการพิจารณาเกี่ยวกับการทำออกมาในรูปแบบของ E-Book ครับ ...

SOURCE:   www.snitchseeker.com  &  scotsman.com
TRANSLATE & WRITTEN:   uknow_who
IMAGE REUPLOAD:   uknow_who
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมด และไม่อนุญาตให้ฮอตลิงค์

~风风~:
Wow Wow !!

จะออกเมื่อไร อย่างไร อดใจรอเเทบ ไม่ไหวเเล้วค่ะ
เนื่อหาจะเป็นอย่างไร เกี่ยวกับอะไรน่ะ ??
(ถึงจะพูดอยางนั้น ก็ไม่ทราบว่า ตัวเองจะมีปัญญา คว้ามาครองได้หรือเปล่า ...)
เเต่ก็จะติดตามค่ะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูล เเละข่าวน่ะค่ะ

Portus:
ดีครับดีๆ แฮร์รี่ ก้าวหน้าไปอีกขั้น  :D

Hplove:
อยากดูมากๆๆ อ่ะ เมื่อไรน่าจะได้ดุ :-*

Portus:
ขอเข้ามาย้อนกระทู้นี้หน่อยนะครับ .. ตอนนี้มีข่าวอัพเดทเรื่อง e-book นีบ้างมั๊ยฮะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version