Fans !!! > Fan Fiction [ ฉบับยังไม่สมบูรณ์ ]

31/01/09 จุดจบของเเฮร์รี่เเบบไหนดีเอ่ย

(1/4) > >>

Mooky:
คือหนูกะจะเเต่งฟิคขึ้นอีกเรื่อง เป็นจุดจบของเเฮร์รี่อีกเเบบ เคยเเต่งภาคที่เเฮร์รี่เเต่งกะโช มาเเล้ว เเต่ก็จะไม่มีจินนี่นะคะ เพราะป้าโจเเต่งเเบบนั้นไปเเล้ว คราวนี้เลยอยากทราบความต้องการของเพื่อนๆพี่ๆว่าอยากให้เเฮร์รี่จบเเบบไหน เพื่อให้ฟิคเป็นที่น่าอ่านไงคะ ไม่ได้สำคัญตนว่าเป็นนักเขียนฝีมือทองหรอกค่ะ ขอบคุณนะคะที่มาช่วยกันเสนอความคิดเห็น กะว่าถ้ามีเวลาจะมาเเต่งค่ะ เเละหลังสอบถ้าฟิคยังไม่จบจะลุยเต็มที่ สู้ตาย >:(

ครั้งที่ 2 ปิดโหวต วันที่ 10 ก.พ.52 จ้า

ครั้งที่ 3 คาดว่า จะเริ่มเเต่งวันที่ 3 เดือนกุมภานี้นะคะ

mymun_vinsent:
เซอร์ไพรซ์ที่ทุกคนอาจอึ้ง(เเต่ไม่ได้เเต่งให้เเฮร์รี่เป็นเกย์นะคะ)

จริงๆ แอบลุ้นให้แต่งให้แฮร์รี่คู่กับเดรโกนะคะ  ;D
แต่คิดว่ารอลุ้นแบบเซอร์ไพรซ์ก็ดีค่ะ เพราะถ้าแต่งแบบให้แฮร์รี่ตาย ความรู้สึกคงไม่ตื่นเต้นแล้ว
เพราะตอนป้าโจแต่งก็มีข่าวลือว่าแฮร์รี่ตาย ความคื่นเต้นเลยหมดไปตอนนั้นแล้วค่ะ

love_Ron:
ขอแบบ เซอร์ไพรซ์ เลยดีกว่าค่ะ (ยิ่งเกย์คงดี) :"D

แอบขำน่ะค่ะ อยากให้ลองแต่งมาชมจัง

อยากอ่านแล้ว ^^

Nightlady:

จริง ๆ ยังไม่เคยลองอ่าน กับ แต่งเอง

แบบว่า ให้ harry ตายอ่ะจ๊ะ

จะรอ อ่านนะจ๊ะ ไม่เคยอ่านผลงานเลย อิอิ

จะเอา เกย์ก็ตามใจท่านนะ แต่ขจอเป็นคู่ของ เดรโกกับแฮร์รี่

คู่อื่นไม่เอา !~

faraworto:
ออยากให้คู่กับเฮอร์ไมโอนี่ครับ
ดูเหมาะสมกันที่สุด

ส่วนใครจะแปลกๆก็ไวฃม่ว่าน่ะเป็นเกย์งี้ โหยดูแล้วโหดร้ายจริงๆ
โหวดให้แล้วน่ะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version