Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

20/09/09 : กลับมาอีกครั้งครับ นำรูปมาให้ติชม

(1/8) > >>

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
นี่เป็นรูปที่วาดตามหลังจาก 3 รูปแรกที่ให้ดูกันแล้ว แต่ไม่มีเวลาลงมาให้น้ะครับ ตอนนี้ว่างอยู่เลยนำมาให้ติชมอีกครั้ง ช่วยติชมด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบ

PON EILEEN SNAPE:
โหย วาดเก่งจังเลยอ่าพี่กอล์ฟ ทำได้ไงเนี่ย

ขอชื่นชม แปะๆๆๆ ชอบรูปสุดท้ายมากๆ สีสันบาดตา เอิ๊กๆ

HJG52:
วาดเก่งจัง ระบายสีก็สวย ชอบท่านเรียวมะ >.<

ถ้าวาดอีกก็แบ่งกันดูบ้างนะคะ ชอบดูแต่วาดไม่เป็น

mameawiiz:
โห ~ ~

เริ่ดอ่ะ
งามมากมายย

วาดสวยช่ะ ระบายสีก๊สวย ^^

เพอเฟ๊กค์ ^o^

~NeroTheCherodingerCats~:
=[]= ลงสีสวย.....- -* สอนข้าพเจ้ามั่งสิ....เหอะๆๆๆ

วาได้นะ แต่ลงสีไม่เป็น = ="!!!

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version