ผู้เขียน หัวข้อ: 16/05/10::เมื่อคุณเปลี่ยนช่อง TV บ่อยๆ  (อ่าน 2271 ครั้ง)

dew_16

• บุคคลทั่วไป
16/05/10::เมื่อคุณเปลี่ยนช่อง TV บ่อยๆ
« เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 02:39:09 pm »
เครดิต SIAMZONE

เมื่อคุณเปลี่ยนช่อง TV บ่อยๆ
เริ่มกันเลยดีกว่า
สวัสดีครับท่านผู้ชมทุกท่าน ช่อง 3 เปิดสถานีวันนี้เรามาพบกับ
เปลี่ยนช่อง สินค้าสุขภัณฑ์ในครัวเรือนของคุณต้องได้รับการปกป้อง คุ้มครองจาก
เปลี่ยนช่อง กองกำลังผสม ซึ่งนำโดยสหรัฐอเมริกา และอังกฤษได้บุกเข้าสู่
เปลี่ยนช่อง สถาณีวิทยุโทรทัศน์ กองทัพบกช่อง 7 ร่วมกับ
เปลี่ยนช่อง นางอองซาน ซูจี และสมาชิกพรรคเอ็นแอลดี ถูกกักบริเวณให้อยู่แต่ใน
เปลี่ยนช่อง ทะเลทรายซาฮาร่า เต็มไปด้วยสิ่งมหัศจรรย์มากมายที่รอการ
เปลี่ยนช่อง ปราบปรามกลุ่มผู้มีอิทธิพลเหล่านี้ มันถึงเวลาแล้วที่เราจะ
เปลี่ยนช่อง การ์ดสแลช! กิลม่อนเปลี่ยนร่างเป็น!
เปลี่ยนช่อง ประธานาธิปดีจอร์จ ดับเบิลยู บุช และนายโทนี่แบล์ ได้พบปะหารือกันเพื่อ
เปลี่ยนช่อง สุขภาพลูกน้อยของคุณ ผ้าอ้อมแพมเพอร์ส ดีต่อ
เปลี่ยนช่อง ต่อหน้าฉัน เธอทำอย่างนั้นได้อย่างไร?
เปลี่ยนช่อง ทำได้โดยการยิงประตูขึ้นนำในนาทีที่ 25 โดย
เปลี่ยนช่อง อีหล้า! อีลูกไม่รักดี ตอนแกเกิดฉันน่าจะ
เปลี่ยนช่อง โอม มะลึกกึกกึ๊ยส์ มะลึกกึกกึ๊ยส์ มะลึกกึกกึ๊ยส์
เปลี่ยนช่อง เมื่อพระสงฆ์สวดพระคาถาจบแล้ว ลำดับต่อไป
เปลี่ยนช่อง เชิญพบกับข่าวต่างประเทศ เราจะเริ่มกันที่การประชุม APEC ซึ่งได้ข้อสรุปว่า
เปลี่ยนช่อง แมลงสาป น่าเกลี๊ยด น่าเกลียด ไต่กันยั๊วเยี๊ย ทำลายข้าวของ วันนี้เรา
เปลี่ยนช่อง ไม่รอให้ฟ้า ให้ดิน ลิขิต ไม่ปล่อยให้ชีวิตผ่านไป ไม่ว่า
เปลี่ยนช่อง การอภิปรายไม่ไว้วางใจวันนี้ อาจมีข้อขัดแย้งอยู่บ้าง แต่ในที่สุด
เปลี่ยนช่อง สหรัฐอเมริกา ก็ประกาศอิสรภาพในวันที่ 4 ก.ค. ซึ่งส่งผลให้
เปลี่ยนช่อง คำตอบนะครับ..... ถูกต้องนะคร้าบ!!!
เปลี่ยนช่อง ไชโย ไชโย ไชโย กินเหล้าขวดโตแล้วหาแฟนใหม่ แฟนเก่าเขา
เปลี่ยนช่อง คือนักสู้ผู้ยิ่งใหญ่ คือคนไทยผู้ยิ่งยง
เปลี่ยนช่อง แล้วพบกันใหม่ วันนี้เวลา 5 นาฬิกา สำหรับตอนนี้สวัสดีครับ....

ถ้าอ่านแล้วงง ลองอ่านข้ามคำว่า "เปลี่ยนช่อง" ไปนะ แล้วคุณจะรู้...

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
Re: 16/05/10::เมื่อคุณเปลี่ยนช่อง TV บ่อยๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 02:57:03 pm »
ฮ่า ๆๆๆๆๆๆ   กวนชิบหาย - -*

เปลี่ยนช่อง ทำได้โดยการยิงประตูขึ้นนำในนาทีที่ 25 โดย 

ชอบแฮะ ฮ่า ๆ

petpailin

• ~~~สวEปั๊บLมื่อดับไฟ~~~
  • มักเกิ้ล
  • *
Re: 16/05/10::เมื่อคุณเปลี่ยนช่อง TV บ่อยๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 11:04:51 am »
โฮะๆๆๆ

ฮาดีค่ะ  กวนด้วย

อ่านแล้วหนุกมากๆ ;D

[ [ ◘ อะรี่ พอตเตอร์ ◘ ] ]

• Hold On ~ Only U ...!
  • " Everything " means " Nothing " !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 12:06:20 pm »
ก็กวนดีนะคะ เเต่พอตัดคำว่าเปลี่ยนช่องไปเเล้ว มันก็ยังเเอบงงอยู่นิด ๆ อ่า - -*+

เอาเป็นว่า ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

ชัดเจน ^^

• สควิบ
  • **
  • อย่าคิดว่าคุณจะเดิน เดิน ไปเลย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 04:20:06 pm »
555  :D  :D
เปลี่ยนร่างเป็น! ประธานาธิปดีจอร์จ ดับเบิลยู บุช 555

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 07:21:52 am »
ฮ่าสุดๆนั้งท้องเเข็งไปอีกนาน
ชอบที่เปลี่ยนร่างเป็น กับ ต่อหน้าฉัน สุดๆเลย
ขอบคุณที่นำมาฝาก มีความสุขค่ะ

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 07:46:34 am »
ฮาได้ใจมากมายเลยค่ะ
ยิ่งอ่านเร็วๆจะยิ่งฮามาก
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

ปล.เชิญพบกับข่าวต่างประเทศ เราจะเริ่มกันที่การประชุม APEC ซึ่งได้ข้อสรุปว่า
แมลงสาป น่าเกลี๊ยด น่าเกลียด ไต่กันยั๊วเยี๊ย ทำลายข้าวของ... ;D

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 10:19:07 am »
555 ชอบอ่ะ ๆ กวนดีอ่ะ

น่าจะมีหลาย ๆ ช่อง

คงฮา ไม่หยุดเลยเนอะ ^^

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2010, 03:45:02 pm »
ถึงกับฮาจนตกเก้าอี้กันเลยทีเดียว 55+

มันคือความบังเอิญ โดยเเท้

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2010, 04:42:52 pm »
ฮาท่อนเพลงน้าแอ๊ดคาราบาวฮะ
ขอบคุณครับ
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • Return, real one!!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2010, 10:41:58 am »
ชอบมากค่ะ เคยอ่านแล้ว กำลังนึกๆ ถึงพอดี ได้อ่านอีก 555

เปลี่ยนช่อง สินค้าสุขภัณฑ์ในครัวเรือนของคุณต้องได้รับการปกป้อง คุ้มครองจาก
เปลี่ยนช่อง กองกำลังผสม ซึ่งนำโดยสหรัฐอเมริกา และอังกฤษได้บุกเข้าสู่
เปลี่ยนช่อง สถาณีวิทยุโทรทัศน์ กองทัพบกช่อง 7 ร่วมกับ
เปลี่ยนช่อง นางอองซาน ซูจี และสมาชิกพรรคเอ็นแอลดี

ฮามาก 555 รู้สึกเหมือนอ่านหนังสือประวัติศาสตร์ล้อเลียนอะไรสักอย่างอยู่เลยค่ะ
ขอบคุณที่เอามาฝากนะคะ  :)
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

PP_RAFC

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2010, 02:55:31 pm »
กร๊ากๆๆๆ ฮาดีครับ ขอบคุณครับที่นำมาฝาก :D

SMF spam blocked by CleanTalk