ผู้เขียน หัวข้อ: 23/03/2553/ เรื่องแปลกๆในไมโครซอร์ฟ เวิดร์  (อ่าน 1791 ครั้ง)

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
ลองพิมพ์คำในบรรทัดล่างนี้ในไม  โครซอร์ฟเวิดร์  ดูสิ(เอาทั้งหมดนะตั้งแต่=ถึงวงเล็บปิดนะ)

=rand(100,99)

แม้แต่ไมโครซอร์ฟเองก็ยังหาสาเหตุไม่ได้

เครดิตhttp://atcloud.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2010, 10:06:23 am โดย ผู้พิทักษ์ »
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

~:: BaipLu ::~

• Not always see, but [will try to] always there.
  • Return, real one!!
Re: 23/03/2553/ เรื่องแปลกๆในไมโครซอร์ฟ เวิดร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มีนาคม 2010, 12:11:27 pm »
น่ากลัวยังไงไม่รู้อ่ะค่ะ  :'(
ขอลอง Copy แล้ว Paste นะคะ...
เอาละน้า........
.......
....
...
..
.

ว่าแต่มันคืออะไรล่ะคะเนี่ย
ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลยอ้ะ  ???
โลกนี้ไร้ซึ่งคนแปลกหน้า มีเพียงเพื่อนที่เรายังไม่รู้จัก

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
Re: 23/03/2553/ เรื่องแปลกๆในไมโครซอร์ฟ เวิดร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มีนาคม 2010, 12:48:45 pm »
***ขอโทษๆๆๆๆๆๆลืมบอกไปวางเสร็จกดเอ็นเทอร์ด้วยนะครับ***
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มีนาคม 2010, 08:06:01 am »
ลองดูแล้วล่ะค่ะ
มันมีคำว่า"The quick brown fox jumps over the lazy dog."
ขึ้นมาซ้ำๆ ประมาณ 113 หน้าอ่ะค่ะ
แปลกจริงๆด้วย
ว่าแต่ว่ามันเป็นไปได้ไงคะเนี่ย????
สงสัยจริงๆ
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

NPK

• dukdik.hi5.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 07:01:00 am »
แต่ของเราขึ้นว่า

บนแท็บ แทรก แกลเลอรีได้รวมรายการต่างๆ ที่ถูกออกแบบให้เข้ากันกับลักษณะโดยรวมของเอกสารของคุณ คุณสามารถใช้แกลเลอรีเหล่านี้ในการแทรกตาราง หัวกระดาษ ท้ายกระดาษ รายการ หน้าปก และแบบเอกสารสำเร็จรูปอื่นของเอกสารอื่น เมื่อคุณสร้างรูปภาพ แผนภูมิ หรือไดอะแกรม สิ่งเหล่านี้จะเข้ากันได้กับลักษณะเอกสารปัจจุบันของคุณ คุณสามารถเปลี่ยนการจัดรูปแบบของข้อความที่เลือกในข้อความเอกสารได้อย่างง่ายดายโดยการเลือกลักษณะสำหรับข้อความที่เลือกดังกล่าวจากแกลเลอรี ลักษณะด่วน ซึ่งอยู่บนแท็บ หน้าแรก นอกจากนี้คุณยังสามารถจัดรูปแบบข้อความได้โดยตรงโดยการใช้ตัวควบคุมอื่นๆ บนแท็บ หน้าแรก ตัวควบคุมส่วนใหญ่จะเสนอทางเลือกในการใช้ลักษณะจากชุดรูปแบบปัจจุบัน หรือใช้รูปแบบที่คุณระบุไว้โดยตรง เมื่อต้องการเปลี่ยนลักษณะโดยรวมของเอกสารของคุณ ให้เลือกองค์ประกอบใหม่ของชุดรูปแบบบนแท็บ เค้าโครงหน้ากระดาษ เมื่อต้องการเปลี่ยนลักษณะที่มีให้ใช้ในแกลเลอรี ลักษณะด่วน ให้ใช้คำสั่ง เปลี่ยนชุดลักษณะด่วนปัจจุบัน ทั้งแกลเลอรี ชุดรูปแบบ และแกลเลอรี ลักษณะด่วน จัดเตรียมคำสั่งในการตั้งค่าใหม่เพื่อให้คุณสามารถคืนค่าลักษณะเอกสารของคุณกลับเป็นแบบเดิมที่อยู่ในแม่แบบปัจจุบันของคุณได้ตลอดเวลา

ซ้ำกันไปเรื่อยๆรวม 361 หน้าอ่ะ งง
<<NPK>>

Piloty Potter

• Only U!! Only Harry!!
  • มนุษย์หมาป่า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 07:41:43 am »
ลองดูแล้วล่ะค่ะ
มันมีคำว่า"The quick brown fox jumps over the lazy dog."
ขึ้นมาซ้ำๆ ประมาณ 113 หน้าอ่ะค่ะ
แปลกจริงๆด้วย
ว่าแต่ว่ามันเป็นไปได้ไงคะเนี่ย????
สงสัยจริงๆ
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

^
^
^

เราก็เป็นนะ

แต่ของเราขึ้นมาซ้ำๆกัน 137 หน้า (เยอะจริงๆ)

ไม่น่าเชื่อเลย เป็นไปได้ยังไงกัน

Tarariw

• ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มีนาคม 2010, 11:54:41 am »
ดีที่ไม่กด = = อ่านของคนอื่นเอา

ขึ้นมาเป็นร้อยหน้า เดี๋ยวคอมค้าง  :o

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 10:33:43 am »
อยากทำเหมือนกัน แต่ไม่กล้าแล้วอ่ะ

พี่ริวยังไม่ทำเลย  แล้วไก่ ๆ จะทำทำไมเล่า

คอมค้างล่ะ อร่อย เลยนะ

Mewziiyer

• หากข้ามีเวทมนตร์ 55555
  • ความสุขเดินตามคุณไปทุกพื้นที่ :)
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 มีนาคม 2010, 10:39:07 am »
พอมาลองทำอิกที มันขึ้นว่า "The quick brown fox jumps over the lazy dog." จริง ๆ ด้วย

ประมาน112 หน้าอ่ะ  ว่าแต่มันขึ้นมาได้ไง เนี่ย ??

SMF spam blocked by CleanTalk