ผู้เขียน หัวข้อ: 29/1/09 - - เพิ่มความเซ็กซี่ให้เรียวขากับแฟชั่น ‘บู๊ต’  (อ่าน 2563 ครั้ง)

Jan_Tifฯ

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 4
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
เพิ่มความเซ็กซี่ให้เรียวขากับแฟชั่น ‘บู๊ต’ 

‘อินเทรนด์’ สัปดาห์นี้ ขอเสนอความฮิพของ ‘แฟชั่นรองเท้าบู๊ต’ accessory ต้อนรับฤดูหนาว ที่กำลังเป็นขวัญใจสาว ๆ หลายคน ด้วยการออกแบบที่โฉบเฉี่ยว ถูกใจสาวก ‘บู๊ต’ อย่างจัง

เมื่อพูดถึงรองเท้าบู๊ต ในสมัยก่อน อาจจะยังเคอะเขินกับการหยิบมาแมตช์กับเสื้อผ้า เนื่องจากความคุ้นชินกับการรับรู้ว่า เป็นแฟชั่นเมืองหนาว แต่ปัจจุบัน ‘บู๊ต’ ถูกออกแบบให้มีสไตล์มากขึ้น จึงสามารถเลือกแมตช์กับเสื้อผ้าได้ค่อนข้างหลากหลายแนว

ที่อิน ณ นาทีนี้ ต้องยกให้ ‘บู๊ต’ ระดับข้อเท้า นิยมใส่กับเสื้อยืด กางเกงยีนส์ขาสั้น อวดเรียวขาเซ็กซี่ พร้อมโชว์ความฮิพของ ‘บู๊ต’ คู่เก่ง แปลงกลายเป็นสาวพั้งค์สุดเท่ห์ หรือจะใส่กับยีนส์ขายาว เป็นสาวมั่น แสนทะมัดทะแมง ก็ดูดี

หากอยากเปลี่ยนลุคเป็นสาวหวาน แต่ขอซ่อนเปรี้ยว หยิบบู๊ตสั้นแค่ข้อเท้านี้ มาใส่กับเดรสตัวเก่ง เท่านี้ก็พร้อมออกงานเดินเฉิดฉายได้แบบสบาย ๆ
หรับสีที่นิยม ต้องบู้ตหนัง ‘ดำ’ สุดเซ็กซี่สีคลาสสิกตลอดกาล แต่ถ้าเป็นวันสบาย ๆ สีน้ำตาลหนังเข้ม หรือน้ำตาลกำมะหยี่ ก็มาแรง สวย...แจ่ม! ขนาดนี้ แม้จะเป็นรองเท้า ก็อย่าให้เอ้าท์นะจ๊ะ.

http://variety.teenee.com/foodforbrain/12314.html

สาวโซนยอกล่าวว่า: Right now it's Girls'Generation, It's Girls'Generation from now on!, It'll be Girls'Generation forever.
ทิฟฟานี่ของฉัน ฉันสัญญาว่าจะรักเธอตลอดไป สู้ๆ นะคะ

By..."~ Chicken_regeR ~"

จินนี่พอตเตอร์

• ชีวิตยังคงมีพรุ่งนี้เสมอ !!!
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 5
  • PSW'' คือบ้านและครอบครัวของเรา
ลองคิดภาพใส่รองเท้าบู๊ตไปโรงเรียน  แหะๆ คงจะพิลึกน่าดู
ขอบคุณนะคะ ที่นำมาฝาก

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
อยากใส่บ้างค่ะ แต่ไม่อยากอวดขา(แฮะๆ)
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

✖ Undertaker™

• Yes, My Lord
  • Staff - T
  • เจ้าหน้าที่กองควบคุมดูแลเกม และ กีฬาเวทมนตร์
  • *
  • Sta. ล่องลอย ... ≈
    • facebook
ขอบคุณมาก ๆ นะค่ะ
แต่คงไม่ไหวอ่ะ ถ้ามาใส่แถวบ้าน  :-X

『 ฮยอก: คนบันเทิง  ใช้ชีวิตอยู่บนเวทีและตายในอินเตอร์เน็ต...  』

*S [o] u l M ★ t e.

• 2NE1(투애니원) ★ I Don't Care.
  • Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
  • ...★ YB" GD ★...
    • facebook
ขอบคุณที่นำมาฝากกันค่ะ อยากใส่นะ

แต่.... เดินไม่เป็นอ่ะ มันไม่ถนัด 555

... Forever Love ...
super junior ﹎ big bang ﹎ shinee

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
ขอบคุณน่ะค่ะ :"D ใส่แล้วสงสัยต้องไปดำนา กระมัง ! (วิบัติ)

;D

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
จ้า  ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน    ;D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

-*-임윤아-*-Mancuppoom-*-

• LOVE^^YoonA^^
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • SaRangHeyYo_SNSD_YoonA
    • Muggle-v
ยังนี้คงต้องให้ผู้หญิงใส่นะครับผู้ชายถ้าใส่คง.....   :o

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
คาดว่าอากาศของเมืองไทยคงจะไม่เอื้อสำหรับการสวมบู๊ตหละมั้งคะ
อีกอย่างโดยส่วนตัวไม่เคยลองและไม่คิดจะลองใส่บู๊ตสักครั้งเลยค่ะ  :-X

ขอบคุณค่ะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

paranoiiz

• บุคคลทั่วไป
Re: 29/1/09 - - เพิ่มความเซ็กซี่ให้เรียวขากับแฟชั่น ‘บู๊ต’
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2009, 01:17:08 pm »
ถ้าใส่ที่ฝรั่งเศษหรือญี่ปุ่นอะไรแบบนี้ก้พอได้นะ
แต่ถ้าใส่ในไทย เขาคงหาว่าเวอร์อ่ะดิ

kalberos

• มักเกิ้ล
  • *
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก

kalberos

• มักเกิ้ล
  • *
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก

NPK

• ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
    • dukdik.hi5.com
ส่วนใหญ่มีแต่คนคีบแตะ

ถ้าใส่บูตเดินกันทั่วไป คงจะดูดีไปอีกแบบ
<<NPK>>

SMF spam blocked by CleanTalk