ผู้เขียน หัวข้อ: 22/06/2553 ::วันนี้ชิงช้าสวรรค์มาโรงเรียนทุ่งสงด้วยครับ  (อ่าน 1884 ครั้ง)

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
    • เพลงใหม่ทุกวัน
วันนี้เวร์คพ้อยมาสัมภาษณ์ท่าดทำรายการชิงช้าสวรรค์ที่โรงเรียนทุ่งสงด้วยครับ

ที่จริงจะมาตั้งแต่เมื่อวานแต่รถเสียก็เลยเลื่อนมาเป็นวันนี้

แล้ววันพรุ่งนี้ก็จะมีการถ่ายทำสารคดีสั้น เก่งสร้างชาติ ด้วยครับ เป็นของ สพฐ.

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

ผู้พิทักษ์

• ♥คุณเอ็มม่าเสมอ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • คุณเอ็มม่า วัตสันโปรดรู้ไว้ว่าผมอยู่ข้างคุณ
Re: 22/06/2553 ::วันนี้ชิงช้าสวรรค์มาโรงเรียนทุ่งสงด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 10:04:20 am »
ดีใจด้วยนะครับ
เอ็มม่า วัตสันไม่ว่าคุณจะอยู่ไหน
แต่ขอให้รู้ไว้ว่าผมรักคุณเสมอ

~风风~

• ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตนี้ก็ยังไม่สิ้นหวัง(เเต่ก็ไม่อยากจะหวังอะไรอีกเเล้ว)
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • เเละเเล้วก็ถึงวันนี้ ...จนได้สิน่ะ
Re: 22/06/2553 ::วันนี้ชิงช้าสวรรค์มาโรงเรียนทุ่งสงด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 11:54:03 am »
ขอบคุณ สำหรับข่าว ที่ว่า....รถเสีย มิน่าล่ะถึงเลื่อนไป
เเล้วถ่ายตรงไหนหรือ ทำไมไม่เห็นเลย..ก็รู้สึกดีใจน่ะ
อ๊อฟเองก็ระดับประเทศนี่ เเล้วได้เข้ากล้องหรือเปล่า...^^?

inkzaza

• สควิบ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2010, 09:22:08 am »
 เก่งมากเลยค้ะ

ยินดีด้วยนะคะ :D

noobim potter

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 03:13:02 am »
หรอ เราก็อยู่แถวๆนั้น เราอยู่ สิชลจ๊ ไม่ไกลกันมากหรอกกับทุ่งสง

ยินดีที่ได้รู้จักน๊ะ...ดีใจจังเจอคนใต้ด้วยกัน

teera

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2010, 05:01:18 am »
ยินดีด้วยนะครับ โรงเรียนผมที่เคยมาก็มี รถโรงเรียน (พี่เต็งหนึ่ง) เอ..แล้วก็อีกหลายอย่างชักลืมแล้วแฮะ

l3allzii

ขอบคุณที่นำมาฝากครับ :D

SMF spam blocked by CleanTalk