ผู้เขียน หัวข้อ: PSW.HPL 220709 - หนังสือ 'สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่' (ซ้ำ)  (อ่าน 1702 ครั้ง)

ฉลาม

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
ฝากถึงผู้ที่มีหนังหนังสือสัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่ ไว้ในครอบครอง ช่วยกรุณาแนะนำด้วยว่า "จะหาซื้อได้จากที่ไหน"

ตอนนี้อยากอ่านมากเลยครับ   >:(

~3lacl<NeL ++ PSWeb's STAFF T

1st WARNING PM: 220709 1657
ADD TOPIC DATE: 220709 2045
LN: hanasawa                                                       DN: phan tom
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

30 DAY TOPIC LOCKED: 210809 0847
uknow_who ++ PSWeb's STAFF T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2010, 09:38:51 am โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

ลม ฟ้า พายุ ...

• กำ ลั ง ก่ อ ตั ว ~
  • PSWeb's Staff
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re: หนังสือสัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 09:15:05 am »
       ดูเพิ่มที่กระทู้นี้ครับ PSW.HPL 040209 - หนังสือ 'สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่'

เล่มแดงตอนนี้เหรอ?  ลองไปดูที่เซ็นทรัลเวิลด์นะครับ ... เมื่อวันก่อนไปมา เห็นว่า สนพ.นานมีบุ๊คส์ เค้าจัดบูธกิจกรรมอยู่ที่นั่นน่ะครับ
       มีหนังสือสัตว์มหัศจรรย์ฯ ขายอยู่ด้วย (เป็นเวอร์ชั่นที่ตีพิมพ์ครั้งแรก สภาพออกจะเก่า ๆ นิดนึง)
       ถ้าอยู่กรุงเทพฯ แล้วว่าง ๆ ก็ไปดูนะ ... อยู่โซน Beacon ขึ้นไปชั้น 7 ครับ อยู่แถวโรงหนัง
       แต่ไม่แน่ใจนะครับว่าจะเหลืออยู่อีกไหม เพราะตอนที่ผมเห็น เหลือแค่ 4 - 5 เล่มเอง ...
       ราคาปกติ 79 บาท ... แต่อาจได้ส่วนลดเหลือแค่ 63 บาท ครับ
       ส่วนควิดดิชในยุคต่าง ๆ เหลือเพียบ (แต่เป็นเวอร์ชั่นพิมพ์ครั้งที่ 3) ... และบูธก็จะมีแค่วันที่ 26 ก.ค. ที่จะถึงนี้ครับ
       ยังไงก็รีบหน่อยเนาะ ^^

ส่วนอีกที่นึง  แต่ไม่แน่ใจว่าจะยังมีวางขายอยู่ไหมอีกเหมือนกัน  เพราะเห็นตั้งแต่งานเปิดตัวบีเดิลเมื่อปลายปีที่แล้ว
       ก็คือ ร้าน Nanmee Library Books Shop ครับ ... ตั้งอยู่ที่อาคาร Double A Book Tower ถนนสาทร (ใกล้ ๆ กับ BTS สุรศักดิ์)  ร้านอยู่ชั้น 2 ครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2009, 02:01:17 pm โดย ลม ฟ้า พายุ ... »

SMF spam blocked by CleanTalk