ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54636 ครั้ง)

Moocondo

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 05:53:59 am »
1. ชื่อเล่น  :  เอ้ เพื่อน ๆ มักเรียก "เอ้จอมจุ้น"
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  :  23 ปี 11 เดือน 14 วัน
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  :  Moocondo
4. MSN / Hi5 / Blog  :  ohaebaby@hotmail.com / เล่นไม่เป็น / ทำไม่เป็น 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  :  ชอบทุกตัวละคร เพราะว่าทำให้มี Harry Potter ขึ้นมาได้
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  :  แดเนียล  เอ็มม่า  บี้ เดอะสตาร์
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  :  ????? ไม่เข้าใจในคำถามเลยไม่รู้จะบอกยังไง (จะว่าโง่ก็ยอมรับคะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :  การ์ตูน ต้องยกให้โคนัน ตามด้วย อิตโต้นักเตะยอดกังฟู เทรุหัตต์เทวดา การ์ตูนญี่ปุ่นตาโตทุกเล่ม
ภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์(มีทุกภาค) สไปเดอร์แมน(ทุกภาคเช่นกัน) ทรานฟอเมอร์(รอภาค2) ทไวไลท์ ผีชีวะ(กำลังสะสม) Under World(กำลังสะสมเช่นกัน) และอีกเยอะแยะถ้าจะให้กล่าวก็กลัวจะบอกไม่หมด ^^  ละคร แจ๋วใจร้ายกะคุณชายเทวดา หนังสือ แฮร์รี่ พอตเตอร์ แต่ไม่มีสักเล่ม ได้แต่ยืมเพื่อนอ่าน กำลังหาสะสม

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  :  ชอบและรักแฮร์รี่ พอตเตอร์ ต้องการคุยกะเพื่อน ๆ เกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก  :  อยากมีเพื่อนที่รู้ใจ และคลั่งไคล้ ในเรื่องของแฮร์รี่ พอตเตอร์

poinsettia

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 11:15:53 am »
เจน
16 ปี
poinsettia
jane_kokkok@hotmail.com
harry potter
suju
harry potter,naruto
เพราะอยาดได้รับข่าวสารเกี่ยวกับเรื่อง harry potter
ชอบหนังเรื่องนี้มาก ถึงมากที่สุด สนุกดีและอยากให้เป็นจริงอ่ะ คนทั้งโลกจะได้มีเวทย์มนต์
 :-*

^^Rut^^

• Love Harry Potter
  • มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 11:46:21 am »

1. ชื่อเล่น
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
10. แค่อยากจะบอก

crowberry

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2009, 11:49:22 am »
1. ชื่อเล่น  ปาล์ม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  18 ย่าง 19
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า crowberry  อันเก่าก็ princess_devil
4. MSN / Hi5 / Blog http://crowberry.hi5.com    MSN : palm_lovedevil@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ชอบฝาแฝดค่ะ กวนๆ
6. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบโคนัน!
7. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  อยากติดตาม Harry Potter และอยากรู้จักเพื่อนๆที่เป็นคอเดียวกัน8. แค่อยากจะบอก  ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

;)

soulmatesine

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2009, 05:53:33 am »
 :-[

1. ชื่อเล่นทราย
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)18 หยกๆ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า-
4. MSN / Hi5 / Blog  wc6335@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)ลูน่า เลิฟกู๊ด เพราะว่าติ๊งต๊องดี น่ารักๆ  อิอิ ชอบอ่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)ลีดาเฮ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบแฮร์รี่  พอตเตอร์ไง
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSWชอบแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก ยินดีที่ได้รู้จักทุกกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน้า...
 :D

BeemkunG

• ~~ HP fan forever ~~
  • มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2009, 12:45:47 pm »
1. ชื่อเล่น บีม ค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)17 หย่อนๆ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า-
4. MSN / Hi5 / Blog  kaneteelove@windowslive.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)เฮร์ไมโอนี่ ค่ะ น่ารัก และเก่งมาตั้งแต่ภาคแรกยันภาคสุดท้าย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)เคน + แอน ชอบชีวิตส่วนตัวและการแสดง ค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบแฮร์รี่  พอตเตอร์ สูตรเสน่หา สวรรค์เบี่ยง
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮรี่ พอตเตอร์มากๆ เลยอยากรู้ข่าวสารความเคลื่อนไหวค่ะ
10. แค่อยากจะบอก  ยินดีที่ได้รู้จักมักเกิลทุกคนน่ะค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

;) :) :-*
>> Tomorrow will better <<<

memindz

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2009, 02:12:20 pm »
1. ชื่อเล่น มาย

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 17

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า memindz

4. MSN / Hi5 / Blog  http://orange-mind.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เดรโก มัลฟอย คือจริงๆแล้วเราคิดว่าเค้าเป็นคนที่น่าสงสารนะเพราะถ้าไม่ทำตามคำสั่งอ่ะก็จะถูกฆ่าแล้วแบบพ่อเค้า ครอบครัวเค้ามันก็...

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ SUPER JUNIOR เป็นอะไรที่บ้าคลั่งมากมายอ่ะเพราะว่าพี่ชายทั้ง13คนน่ารัก เท่ หล่อ สวย ไปคนละแบบจริงๆแถมมีความสามารถมากๆกันทุกคน^^!~

7. คู่วายในดวงใจ HANCHUL EUNHAE ( อินเอสเจ^^ )

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ HARRY POTTER & TWILIGHT

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชอบเรื่องแฮร์รี่มากๆอ่านก็แล้วดูหนังก็แล้ว บ้าคลั่ง!!!

10. แค่อยากจะบอก โชคดีนะ^^!~

chnatips

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2009, 07:25:59 am »
1. ชื่อเล่น-รักครับ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)-13ครับ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า-สมัครยูเซอเดียว
4. MSN / Hi5 / Blog-chanatip2007@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)-ชอบทุกคนครับ เพราะ ไม่มีเหตุผล(อย่าว่าผมนะ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)-วงpotatoทุกคนครับ(ผมไม่ใช้เกนะ)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)-คู่วายคืออะไรครับ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ-harry potterครัย(เขียนผิดขออะภัย)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW-เพราะชอบครับ
10. แค่อยากจะบอก ยินดีที่ได้รู้จักครับ

bluezii123

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2009, 08:16:52 am »
1. ชื่อเล่น .......ฟ้า ^^
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)........จะ 13 และจ้า ^^
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า..........bluezii123  ^^
4. MSN / Hi5 / Blog....................มิบอกละกัน / http://fahba555.hi5.com /เอ่อ.. จำไม่ได้อะ -.-
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) แฮรี่ / เฮอร์ไมโอนี่ /.....และอีก..มากมาย ^o^
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  SJ   TVXQ ^^
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)....................... TT
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ.....ไม่มีอะ / harry potter ........./ ไม่มี / นิยาย จ้า ^^
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW........ รัก / ชอบ / บ้า / คลั่ง 55+
10. แค่อยากจะบอก
ชีวิตชั่งน่าเบื่อ -_-

**Pt.33**

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2009, 02:28:16 pm »
1. ชื่อเล่น-- แพรว
2. อายุ -- 14 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า-- **Pt.33** มีอยู่อันเดียว
4. MSN / Hi5 / Blog  -- hi5 - clash1412@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบ ฝาแฝด เฟร็ด กับ จอร์ด ค่ะ เพราะอะไร-- เป็นฝาแฝดที่ตลกดี เวลาดูแล้วมีความสุข (ผ่อนคลายกว่าเดิมน่ะ ถ้าเป็นไปได้ อยากได้เป็นพี่ชายนะ
จะได้เฮฮาทั้งวั้น)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ -- เป็นคนที่เฉยๆกับดารานะ แต่ถ้าเป็นนักร้องหล่ะก้อ ชอบของต่างประเทศมากกว่านะ อย่างเช่น maroon5 green day (อะไรประมาณเนี่ยแหละ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ-- การ์ตูน ชอบหลายเรื่องมากอ่ะ บอกไม่หมดหรอก หนัง ถ้าเป็นตอนนี้ก้อ ต้อง แฮร์รี่ สิคะ เฉยๆกับละครนะ หนังสือ อันนี้ก้อเช่นเดียวกัน คือ เยอะจัด
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW -- ที่เรามาสมัครสมาชิก ก้อเพราะว่า ชอบ แฮร์รี่อ่ะ  ก้อเลย หาข้อมูลเพิ่มเติมดู เห็นว่าเว็บนี้ มันดี ก้อเลยสมัคร (เคยมีคนแนะนำเหมือนกันนะ)
10. แค่อยากจะบอก -- ยินดีที่ได้รู้จัก และ ถ้าจะสมัครเว็บนี้นะ ก้อสมัครด้วยใจ จริง นะ คะ   ฝันดี

ray_new

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2009, 06:09:26 am »
1. ชื่อเล่น -- เรย์

2. อายุ -- 15 ค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า -- ray_new

4. MSN / Hi5 / Blog -- http://sunflower-pink.hi5.com , sunflowers_teen@hotmail.com ,  Blog ไม่มีค่ะ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) -- แฮร์รี่ พอตเตอร์ ค่ะ เหตุผลไม่มีด้วยอ่ะค่ะ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ -- ดาราไม่มีค่ะ เฉยๆๆๆ ส่วนนักร้องก้อมี TVXQ , wonder girls , bigbang , SJ , SNSD และอีกมากมาย

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ -- การ์ตูนเยอะมากกกกกกก , หนังก้อแฮร์รี่ไงค่ะ , ละครไม่มีอ่ะค่ะ , หนังสือทุกชนิดยกเว้นหนังสือเรียน

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  -- ชอบแฮร์รี่ไงจึงสมัครถ้าไม่ชอบก้อไม่สมัคร

10. แค่อยากจะบอก -- ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะค่ะ ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

Mushroom

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2009, 07:22:25 am »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น :: มัชรูม ^_^ เรียกมัชก็ได้ค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :: 13 ค่า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: ยูสนี้อยู่เเล้วค่ะ
4. MSN / Hi5 / Blog :: http://lalalekdad.exteen.com/
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: เเพนซี่ พาร์กินสัน เหตุผล คล้ายตัวเองมั้งคะ กี้ส~!
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: คิบอม = . . = ฉันรักเธฮ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: ไม่ถนัดจริงๆค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ::
การ์ตูน = Ouran
ภาพยนตร์ = นาร์เนีย,เเวมไพร์ ทไวไลน์,เเฮร์รี่พอตเตอร์
ละคร = ไม่ติดค่ะ
หนังสือที่ชอบ = นิยายทั่วๆไป
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ::อยากรับรู่ข่าวสารของเเฮร์รี่เเละอยากได้เพืื่่อนใหม่ค่า
10. แค่อยากจะบอก :: ^_^ ยินที่ได้รู้จักทุกคนค่ะหวังว่าจะรู้จักกันมากขึ้นอีกนะคะ

PONIIZ

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2009, 07:52:37 am »
1. ชื่อเล่น ภรณ์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 13 ปี ม.2 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า -
4. MSN / Hi5 / Blog  http://PoniiizZ-P.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอไมโอนี่ค่ะ เธอน่ารัก แต่ฉลาดหลักแหลมมากๆ ^^
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ทั่วไปค่ะ ตามกระแสบ้างแล้วแต่ .. .
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบดูแฮรี่ แล้วก็ทไวไลค์ค่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ดูน่าสนใจ แล้วท่าทางจะสนุกค่ะ :)
10. แค่อยากจะบอก  ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะค่ะ เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ยังไม่รู้อะไรเท่าไหร่

pukan

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 06:08:44 am »
1. ชื่อเล่น  ------------  pukan
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)----------  18  ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า--
4. MSN / Hi5 / Blog  ----   pukan96@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)-----       เฮอไมโอนี่ค่ะ  น่ารักดี   ฉลาดมากด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  --- SNSD--และอีกมากมาย
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)----------------------
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ-----    ก็ต้องเป็น   harry  potter  ซิค่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   ------   ชอบแฮรี่ มากก็เลยสมัคร
10. แค่อยากจะบอก ----ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ  เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ :D :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2009, 03:42:21 pm โดย ~3lacl<NeL »

JooPPaJIP

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 06:50:22 am »
1. ชื่อเล่น  จิ๊บค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  14 ปีค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  คือ JooPPaJIP
4. MSN / Hi5 / Blog  jip_2323@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ชอบแฮร์รี่ เพราะว่าหล่อ และชอบเฮอร์ไมโอนี่ เพราะว่าสวยกว่า
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  ไม่มีค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ไม่มีเหมือนกันค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    ภาพยนต์เรื่องแฮร์รี่พอตเตอร์  หนังสือแฮร์รี่พอตเตอร์และหนังสือของแจ่มใสค่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ชอบแฮร์รี่ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก  ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

τίρρίпġмепτ ♥

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 11:09:00 am »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น : ยีน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 14 ขวบ (?) จ้า ...
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : useryean
4. MSN / Hi5 / Blog  : Clickk ;DD
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : แฮร์รี่ เพราะเป็นตัวเด่นมั้ง (ง่ายไปมั้ย ?) ชอบเพราะที่เขาเป็นคนที่มีความกล้าหาญอ่ะค่ะ กล้าคิด กล้าทำ กล้าลอง กล้าได้ กล้าเสี่ยง ... คือเค้า have a brave for dare to do ...
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : ฟิล์ม รัฐภูมิ <3 (รักมาก ๆ ไม่ชอบอย่าชวนทะเลาะนะจ๊ะ .. ขอบคุณค่ะ =D )
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : pass !
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : การ์ตูน ไม่มีนะ .. ภาพยนตร์ก็ SUPERHAP + HP + Naresuan
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : จะได้ได้รับข่าวสารใหม่ ๆ เกี่ยวกับ HP !
10. แค่อยากจะบอก  : ยินดีที่ได้รู้จักค่า ;DD

; you have saved my heart ,, i have just only you   
* the one word that i need to say . i 've just my love for you , film . only you :;
contact me ? ummm ,,
all of icons made by tippingment

Rainy Season

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2009, 11:33:59 am »
1. ชื่อเล่น การ์ตูน

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  16 ปีจ้า

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  คือ Rainy Season

4. MSN / Hi5 / Blog  http://my.dek-d.com/toon_cawaii

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ชอบเดรโกอ่ะ แบบว่า คนอะไรแค่ยืนก็เท่แล้ว แอร๊ยยยยย.... ;)

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  Girls' Generation

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ก็แอบมีคู่วายในดวงใจกับเค้าบ้าง นิดหน่อย หุหุ
คิเฮ ไม่ค่อยมีสาวกเอสเจคนไหนที่ไม่รู้จักคู่นี้ แบบว่าคู่นี้เค้าน่าร้ากกกกกกกกก จริง ๆ นะ ^^
ยูสิก้า ยูริ แอนด์ เจสสิก้า ณ โซนยอชิแด เป็นอะไรที่แบบว่า เรียลได้อีก จิ้นได้ตลอด โดยเฉพาะตอนที่ดูรายการ Factory Girl แบบว่า แอร๊ยยยย คลั่งไปแล้วช้านน
แฮร์เดร หนุ่มสุดหล่อแห่งสลิธีรีน กับหนุ่มเจ้าของรอยแผลเป็นแห่งกริฟฟินดอร์ กรี๊ดจากฟิคที่ไปเจอมา แบบว่าทำให้หลงรักคู่นี้เข้าไปแบบเต็ม ๆ
และอื่น ๆ อีกมากมายหลายคู่ ^^

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    ภาพยนตร์และหนังสือที่ชอบก็ต้องแฮร์รี่ พอตเตอร์อยู่แล้ว แต่ถ้าให้เพิ่มเติม หนังที่ชอบคือ Star Trek , ชาลีกับโรงงานช็อกโกแลต/b]

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์เช่นกันจ้า ^^

10. แค่อยากจะบอก  ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน และก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

^_____________________________________________________________^

BenNy

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2009, 03:24:38 pm »
1. ชื่อเล่น : Ben
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : BenNy
4. MSN / Hi5 / Blog  : www.coollybenja.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : luna lovegood เพราะ ดูบ๊องๆ น่ารัก มองโลกในแง่ดี "ระวังนะ ! พวกนาเกิ้ลมันจะเอาของไป ^^"
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : luna lovegood
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ???
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Harry Potter , Konan
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะชื่นชอบแฮรี่ ถ้าไม่ชอบก็คงไม่สมัครเข้ามาหรอก ^^!
10. แค่อยากจะบอก : อยากรู้จักกับทุกคนนะคะ ฝากเนื้อฝากตัวกับรุ่นพี่ด้วยคะ ^^~ อย่างน้อยพวกเราก็คลับคนรักแฮรี่เหมือนกัล

^^

:-*

PS...... ขอโทษที่ใช้ภ่ษาวิบัติค่ะ

^^

Rand_Kung

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 01:10:59 pm »
1. ชื่อเล่น ขอให้เรียกว่าแรนด์นะครับ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 16เดือนนสิงหานี้ครับ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า มียูสเซอร์เดียวง่ะ อันนี้แหละ
4. MSN / Hi5 / Blog the_k_rand_kung@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนินนี่...ของมัีนแน่ครับ เหตุผล? ก็เพราะว่าเธอน่ารักน่ะซี่...
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) โคบายาชิ ยูซังครับ นักพากย์ญี่ปุ่น ไม่รู้จักก็ไม่ว่านะครับ
เฮอร์ไมโอนี่กะโช...ด้วยเหตุผลว่าเคยไปเจอครั้งนึงแล้วถูกใจเอามากๆ
โคโนเซ็ตซึ โคโนกะกับเซ็ตซึนะ คุณหนูกับองค์รักษ์ มันช่างเป็นอะไรที่สุดยอดดดดด

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ เนกิมะ แคนดี้บอย Aoi Hana ไททานิค แฮร์รี่(ของตาย) และอื่นๆอีกมากมาย....
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ทีแรกแค่เข้ามาหางาน(เกี่ยวกะแฮร์รี่) รู้สึกตัวอีกทีก็กดเข้ามาซะแล้ว
10. แค่อยากจะบอก  Yuri is Master(ถ้าเจอศัพย์โอตาคุบ่อยๆก็อย่าแปลกใจ เจ้าคนนี้เพาะเชื้อมาเต็มเปี่ยมขอรับ

ฝากตัวด้วยนะคร้าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กรกฎาคม 2009, 01:16:37 pm โดย Rand_Kung »

Pixie

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 02:17:17 pm »

1. ไอซ์ :)
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)- 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Pixie
4. MSN / Hi5 / Blog  -ไม่บอก
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
6. หลายคนอยู่น๊ะ เช่น Big Bang ,Woder girls,อีอฟ ปองศักดิ์และอีกมากมาย
8. Harry Potter,โคนัน,นารูโตะ,และอื่นๆ :-*
9. ต้องการรู้เรื่องเกี่ยวกับแฮร์รี่มากๆ
10. ดีใจมากมาย :D

feltmean

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 02:40:40 pm »
1. ชื่อเล่น   Mean
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  22 แล้วจ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   feltmean
4. MSN / Hi5 / Blog  mimean.hi.com ถ้าแอดมาก็อย่าลืมบอกด้วยนะค่ะว่ามาจาก PSW
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ชอบเฟร็ดกะจอร์ทค่ะ  เป็นคนฮาๆดี  แล้วก็ชอบมัลฟอยค่ะ  ร้ายกาจ (ชอบๆ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)   ชอบ SJ มากค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ไม่ถนัดอะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   ถ้าหนังสือก็ต้องยกให้แฮร์รี่  พอตเตอร์สิค่ะ  ถ้าหนังละก็  ก็ได้หลายแนวค่ะ  แต่ไม่ชอบหนังผี กะหนังไม่ลงทุน  5555 
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW     ก็แบบว่าชอบ HP มากๆอะค่ะ  ถ้าไม่เป็นสมัครไม่ได้แล้ว
10. แค่อยากจะบอก   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ  แบบชอบ HP มานานแล้ว  มีอะไรก็ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ^o^

mntmnt123

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2009, 04:40:01 pm »
หวาดดีค่ะ
ชื่อ ตอง
อายุ 16 ปีแร้วว
ยูสเซอร์เนม mntmnt123
้http://kamikaza-online.hi5.com ทักได้ๆนะ ถ้ามีกิจกรรมก้อยิ่งดีเรย (เอิ๊กๆ ช๊อบบ...ชอบ..)
ชอบ ลูน่า ค่ะ ดูลึกลับ น่าค้นหา ทั้งๆที่เรายังไม่ค่อยรู้ที่มาที่ไปของลูน่า เรย แต่เธอสามารถทำอะไรๆที่มันไม่น่าจะทำได้ และทำได้น่าทึ่งมาก~~
ชอบ TATOO COLOUR มากๆๆๆ  ร้องเพราะ แถมยังน่าร๊ากกก..อีกต่างหาก  สเปคเรย เอิ็๊กๆ คิดถึง พี่ดิมม
(ข้าม นะค่ะ - -*)
หนังก้อมี แฮร์รี่ฯ ทไวท์ไลฟ์ เดอะ หลอดฯ  อีกเยอะมากมาย บอกวันนี้ก้อไม่หมดหรอกค่ะ
เพราะตอนนี้เริ่มสนใจ เรื่องแฮร์รี่มากขึ้น เพราะหนังแฮร์รี่ภาค 6 มันทิ้งปริศนาไว้มากมาย จึงทำให้ต้อง ค้นๆ ๆๆๆๆๆ!!
บอกได้แค่ว่า"ขอบคุณที่เสียเวลาอ่านน่ะค่ะ และก้อดีใจที่ได้เปงส่วนหนึ่งของเวปนี้" :)

May_harry potter

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 01:50:07 am »
1. ชื่อ เมย์ค่ะ
2. อายุ 23 ปี
3. ยูสเซอร์เนม may_harry potter
4. http://wanwisa9999.hi5.com
5. ตัวละครที่ชอบ  ชอบแฮร์กริดค่ะ น่ารักดี ซื่อสัตย์ จริงใจ มีเมตตา สรุปว่าเป็นคนซื่อ ๆ นะ
6. ดารา นักร้องที่ชอบ อืม ชอบทุกคนมั๊ง
7.  -
8. ชอบอ่านการ์ตูนเรื่องเทวดาหน้าโฉด และก็เจ้าชายเป็ดขี้เหร่ค่ะ สนุกดี + ตลกด้วย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัคร PSW เพราะชอบ harry potter มาก ๆ ค่ะ อยากรู้เรื่องราว update ของพวกเค้า
10. แค่อยากจะบอก  ดีใจที่ได้เป็นสมาชิกของ PSW ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

[ นังนู๊วนุ๊ก ]

• >>>อยากบอกว่าฉันเสียใจได้ยินไหม<<<
  • สควิบ
  • **
  • นุ๊กง่า
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 06:48:45 am »
1. ชื่อเล่น  นุ๊ก
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  ......15 ปีจ้าว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  Nook potter ใหม่ [นังนู๊วนุ๊ก]
4. MSN / Hi5 / Blog  http://Nookkungnaluk.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนี่ เพราะ น่ารักมั๊กมาย แถมเก่งด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)kamikaze น่ารักทุกคน
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ harry potter แวมไพร์ ทไวไล
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  เพราะชอบหนังเค๊าง่า
10. แค่อยากจะบอก รัก แดเนียล เอ็มม่า จร้า
นังนู๊วนุ๊ก

d.p.c.

• Just Alone
  • มักเกิ้ล
  • *
  • I'm Alone
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 07:37:32 am »

1. ชื่อเล่น**ดรีม จ้า

2. อายุ **15 คร่า

4. MSN **dpc_dream@hotmail.com
    Hi5 **noohin25.hi.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ** ชอบ รอน ม๊ากมาก  เหตุผลน่ะเหรอ...ก้อรอนน่ารักอ่ะดูตลกดี

6. ดาราที่ชอบ**พี่อ่างเถิดเทิงงงงงงงง

8. การ์ตูน** ชอบ..ชินจัง...

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSWน่ะเหรอ **ก็อยากรู้ความเคลื่อนไหวของharry potter ไง

10. แค่อยากจะบอกว่า..ว่า............ฝากเนื้อฝากตัวเเลหัวใจกับเพิ่ลด้วยนะคร๊า... ;)

[centerd.p.c.[/center]

sangy

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 07:40:05 am »
1. ชื่อเล่น แซงจี้ค่ะ ^^
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  กันยานี้ก็ 15ล่ะจ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า อันใหม่=sangy อันเก่าจำไม่ได้อ่ะจ้ะ
4. MSN / Hi5 / Blog  MSN ;sanggy007@hotmail.com  
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ชอบเฮอร์ไมโอนี่เจ้าค่ะ >///< เพราะว่าเธอน่ารักมากเลย กรี๊ดๆ :-*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  ดารา:Emma Watson นักร้อง: Avril Lavigne, Katy Perry, Kelly Clarkson
7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ การ์ตูน: Negima,Conan,Bleach,Naruto,Reborn,FairyTail,.... ภาพยนตร์: Harry Potter หนังสือที่ชอบ: Harry Pottre ทุกภาคเลยจ้ะ แล้วก็นิยายต่างๆ ฯลฯ
8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะได้รู้ความเคลื่อนไหวต่างๆเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์  
9. แค่อยากจะบอก ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^v

noey potter

« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 10:37:40 am »
1. ชื่อเล่น  เนยค่ะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  13ปีค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  noey potter

4. MSN / Hi5 / Blog   http://noey2539.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  Daniel Radcliffe  เพราะ  หล่อตั้งแต่เด็กจนโต เพอร์เฟ็ก ฉลาด ไหวพริบดี มีคุณธรรม

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)   ก้อคงจะเป็น Daniel Radcliffe  และก้อนักแสดงจาก แฮรี่พอตเตอร์เนี่ยละค่ะ ทุกคนมีความสามารถ ความพยายามในการทำงานกันมาก ทุกภาคทุกตอน ทำให้คนชมประทับใจ น่านับถือจริงๆค่ะ >_<

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  harry potter  step up  eragon etc.......

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ชื่นชอบและประทับใจในตัวผู้แต่ง และ นักแสดงในเรื่องแฮรี่พอตเตอร์มากๆค่ะ จึงอยากมีส่วนร่วมในเว็บบอรด์นี้ค่ะ

10. แค่อยากจะบอก  รักและชื่นชมในผู้แต่งและนักแสดงทุกคนมากค่ะ    รวมถึงผู้จัดทำเว็บบอรด์นี้ด้วย        สุดยอด

love hermiony

« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2009, 12:01:26 pm »
1. ชื่อเล่น : ลูกตาล
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 10
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : love hermiony
4. MSN / Hi5 / Blog  : sayhi-looktal.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : แฮร์รี่,เฮอร์ไมโอนี่ ชอบเพราะเก่ง กล้าหาญ ส่วนเฮอร์ไมโอนี่ก็น่ารักและเก่งด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : girl generation,super junior,wonder girls
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : harry potter transfromers 2,1
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก : เป็นเพื่อนกับหนูหน่อยนะคะพี่ๆที่เคารพทั้งหลาย :-*  :)  :-*  :)  :-*

mooplengza

« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2009, 09:53:38 am »
1. ชื่อเล่น  :   เพลงค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  :  14 ปีเเล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :  เก่าจำไม่ได้ค่ะ  แต่ใหม่คือ  mooplengza
4. MSN / Hi5 / Blog : ไม่บอก,จำไม่ได้ค่ะ,ไม่ได้เล่น
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : ชอบเดรโก กับ แฮร์รี่  เพราะน่ารักมากๆๆๆๆค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :  ชอบแจจุง  วงดงบังชินกิค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :  มีมากมายเหลือเกินแต่ชอบที่สุดก็ต้องยุนแจ 555+
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : ชอบการ์ตูนหัตถ์เทวดาเทรุค่ะ  ภาพยนตร์ก็แฮร์รี่พอตเตอร์ หนังสือที่ชอบก็คือนิยาย  หุหุ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากเป็นส่วนหนึ่งของเว็บค่ะ
10. แค่อยากจะบอก : ไม่มีอะไรจะบอกอ่า  :D

alpha

« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2009, 04:54:54 pm »
1. ชื่อเล่น=อัลฟ่า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)=17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า=alpha
4. MSN / Hi5 / Blog =alpha_romioz@hotmail.com / alpha-talent.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)= เฮอร์ไมโอนี่ เพราะสวย เรียนเก่ง ขยัน ฉลาด
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)=แดเนียล^^น่าร๊ากอ่า
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)= -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ=โคนัน/แฮรรี่ พอตเตอร์,Twillight
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW=เว็บน่ารัก และก็ชอบแฮรรี่
10. แค่อยากจะบอก = อยากไปอังกิด^^

SMF spam blocked by CleanTalk